Chitoliro cha Hydraulic Welding Positioner Cholemera Chokhala ndi 1000mm Table Diameter
✧ Chiyambi
1. Makina awa amagwiritsidwa ntchito kuwotcherera mosavuta, amatha kugwiritsa ntchito makina owotcherera, kuwotcherera manipulat
2. Chidebe choikirapo malo chikuyenda kuchokera pa 0 mpaka 120°, chikuzungulira 360° ndi VFD.
3. Muyezo wa voteji ndi 380V-3PH-50HZ, koma tikhoza kupanga 110-575V malinga ndi zomwe mukufuna
4. Zimapangitsa kuti ntchitoyo ikhale pamalo abwino kwambiri oti igwiritsidwe ntchito kuwotcherera.
5. Zimasonyeza ubwino wa kuwotcherera ndipo zimachepetsa ntchito yowotcherera komanso zimapangitsa kuti ntchito ikhale yabwino.
6. Choyimitsa magiya amagetsi chokhala ndi algle yozungulira 0-90°
7. Bokosi lowongolera ndi dzanja lakutali ndi chowongolera cha pedal ya mapazi.
8. Liwiro losinthika losasinthika la kuzungulira kwa tebulo
9. 100% yatsopano kuchokera kwa wopanga woyambirira
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | AHVPE-20 |
| Kutembenuza Mphamvu | 2000kg pazipita |
| M'mimba mwake wa tebulo | 1000 mm |
| Njira yokwezera | Silinda yamadzimadzi |
| Silinda yonyamula | Masilinda amodzi |
| Kukwezedwa pakati pa kukweza | 600~1470 mm |
| Njira yozungulira | Mota ya 1.5 KW |
| Njira yopendekera | Silinda ya hydraulic |
| Silinda yopendekeka | Masilinda amodzi |
| Ngodya yopendekera | 0~90° |
| Njira yowongolera | Kuwongolera pamanja patali |
| Chosinthira phazi | Inde |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 8m |
| Mtundu | Zosinthidwa |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
| Zosankha | Kuwotcherera chuck |
| Tebulo lopingasa | |
| Choyimira cha hydraulic cha axis zitatu |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
Pa bizinesi yapadziko lonse lapansi, Weldsuccess imagwiritsa ntchito mtundu wonse wotchuka wa zida zosinthira kuti zitsimikizire kuti zosinthira zolumikizira zolumikizira zimakhala ndi moyo wautali. Ngakhale zida zosinthira zitasweka patatha zaka zambiri, wogwiritsa ntchito amatha kusintha zida zosinthira mosavuta pamsika wakomweko.
1. Chosintha ma frequency chimachokera ku kampani ya Damfoss.
2.Motor ndi ya mtundu wa Invertek kapena ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
✧ Njira Yowongolera
1. Kawirikawiri malo owetera ndi bokosi lolamulira dzanja ndi lophimba phazi.
2. Bokosi la dzanja limodzi, wantchito amatha kuwongolera ntchito za Rotation Forward, Rotation Reverse, Emergency Stop, komanso kukhala ndi chiwonetsero cha liwiro lozungulira ndi magetsi amphamvu.
3. Kabati yonse yamagetsi yokonzera zolumikizira zolumikizira yopangidwa ndi Weldsuccess Ltd yokha. Zinthu zazikulu zamagetsi zonse ndi za Schneider.
4. Nthawi zina tinkagwiritsa ntchito chowongolera cha welding ndi ma gearbox a PLC ndi ma RV, omwe amatha kugwiritsidwa ntchito limodzi ndi loboti.
✧ Kupita Patsogolo kwa Ntchito
Monga wopanga, timapanga ma welding rotators kuchokera ku ma plates oyambilira achitsulo odulidwa, olumikizidwa, okonzedwa ndi makina, mabowo obowoledwa, osonkhanitsira, opaka utoto ndi mayeso omaliza.
Mwanjira imeneyi, tidzayang'anira njira zonse zopangira zomwe zili pansi pa dongosolo lathu loyang'anira khalidwe la ISO 9001:2015. Ndipo tidzaonetsetsa kuti makasitomala athu alandira zinthu zabwino kwambiri.
✧ Mapulojekiti Akale











