Zozungulira Zowotcherera za CR-60
✧ Chiyambi
Chozungulira cholumikizira cha matani 60 ndi chida cholemera chomwe chimapangidwa kuti chithandizire ndikuzungulira zida zazikulu zozungulira panthawi yolumikizira. Nayi chidule cha mawonekedwe ake, tsatanetsatane, ndi momwe amagwiritsidwira ntchito:
Zinthu Zofunika Kwambiri
- Kutha Kunyamula:
- Yapangidwa kuti igwire ntchito zolemera mpaka matani 60, zomwe zimapangitsa kuti ikhale yoyenera kugwiritsidwa ntchito m'mafakitale akuluakulu.
- Ma Roller Ozungulira:
- Kawirikawiri imakhala ndi ma roller awiri oyendetsedwa ndi mphamvu omwe amapereka kuzungulira kolamulidwa kwa workpiece.
- Malo Osinthira a Roller:
- Zimalola kuti mapaipi akhale ndi mainchesi ndi kutalika kosiyanasiyana.
- Kulamulira Liwiro:
- Yokhala ndi mphamvu yosinthasintha yowongolera liwiro kuti isinthe liwiro lozungulira molondola, zomwe zimapangitsa kuti ubweya ukhale wabwino kwambiri.
- Kapangidwe Kolimba:
- Yomangidwa ndi zipangizo zolimba kwambiri kuti ipirire katundu wolemera komanso kuti ikhale yolimba.
- Zinthu Zotetezeka:
- Zimaphatikizapo njira zodzitetezera monga chitetezo chopitirira muyeso, mabatani oyimitsa mwadzidzidzi, ndi maziko olimba kuti asagwedezeke.
Mafotokozedwe
- Kutha Kunyamula:matani 60
- Chidutswa cha roller:Zimasiyana, nthawi zambiri pafupifupi 200-400 mm
- Liwiro Lozungulira:Kawirikawiri imasinthika, kuyambira mamilimita angapo mpaka mamita angapo pamphindi
- Magetsi:Kawirikawiri imayendetsedwa ndi ma mota amagetsi; specifications zimatha kusiyana kutengera wopanga
Mapulogalamu
- Kumanga Mapaipi:Amagwiritsidwa ntchito mumakampani opanga mafuta ndi gasi polumikiza mapaipi akuluakulu.
- Kupanga Tanki:Zabwino kwambiri popanga ndi kuwotcherera matanki akuluakulu osungiramo zinthu ndi ziwiya zopopera mphamvu.
- Kupanga zombo:Ankagwira ntchito mumakampani opanga zombo zowotcherera zigawo za ma hull ndi zinthu zina zazikulu.
- Kupanga Makina Olemera:Amagwiritsidwa ntchito popanga makina akuluakulu ndi zida.
Ubwino
- Ubwino Wowonjezera Wowotcherera:Kuzungulira kosalekeza kumathandiza kuti pakhale ma weld ofanana.
- Kugwira Ntchito Moyenera Kwambiri:Amachepetsa kugwira ntchito ndi manja ndipo amafulumizitsa ntchito yowotcherera.
- Kusinthasintha:Ingagwiritsidwe ntchito ndi njira zosiyanasiyana zowotcherera, kuphatikizapo MIG, TIG, ndi submerged arc welding.
Ngati mukufuna zambiri zokhudza mitundu inayake, opanga, kapena malangizo ogwirira ntchito, musazengereze kufunsa!
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | Chodulira Chowotcherera cha CR-60 |
| Kutembenuza Mphamvu | Matani 60 apamwamba |
| Kukweza Mphamvu-Drive | Matani 30 apamwamba |
| Kutsegula Mphamvu-Wosagwira Ntchito | Matani 30 apamwamba |
| Kukula kwa chotengera | 300~5000mm |
| Sinthani Njira | Kusintha kwa bolt |
| Mphamvu Yozungulira Magalimoto | 2*2.2 KW |
| Liwiro Lozungulira | 100-1000mm/mphindi |
| Kuwongolera liwiro | Dalaivala wa pafupipafupi wosinthasintha |
| Mawilo ozungulira | Zida Zachitsulo |
| Kukula kwa roller | Ø500*200mm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 15m |
| Mtundu | Zosinthidwa |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
| Chitsimikizo | CE |
✧ Mbali
1. Malo osinthira a roller ndi othandiza kwambiri posintha ma roller pakati pa thupi lalikulu kuti ma roller a mainchesi osiyanasiyana athe kusinthidwa pa ma roller omwewo popanda kugula roller ina ya chitoliro.
2. Kusanthula kwa kupsinjika kwachitika pa thupi lolimba kuti aone mphamvu ya katundu wa chimango chomwe kulemera kwa mapaipi kumadalira.
3. Ma rollers a polyurethane akugwiritsidwa ntchito mu izi chifukwa ma rollers a polyurethane ndi olimba ndipo amatha kuteteza pamwamba pa mapaipi kuti asakandane pamene akugubuduzika.
4. Njira yopangira pini imagwiritsidwa ntchito poyika ma rollers a polyurethane pa chimango chachikulu.
5. Choyimilira chosinthika chimagwiritsidwa ntchito kusintha kutalika kwa Chimango Cholimba malinga ndi kufunikira ndi kufunikira kwa kuwotcherera chitoliro komanso malinga ndi mulingo wabwino wa wowotcherera kuti chikhale chokhazikika kwambiri.
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
1.Variable Frequency Drive ndi ya mtundu wa Danfoss / Schneider.
2. Ma Motors ozungulira ndi oti tilring ndi mtundu wa Invertek / ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
Zigawo zonse zosinthira zimatha kusinthidwa mosavuta pamsika wapafupi ndi ogwiritsa ntchito.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lolamulira la dzanja lakutali lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la kuzungulira, Kuzungulira patsogolo, Kuzungulira mmbuyo, Kupendekeka mmwamba, Kupendekeka pansi, Magetsi amagetsi ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
4. Timawonjezeranso batani lina lowonjezera la Emergency stop kumbali ya thupi la makina, izi zitsimikizira kuti ntchito ikhoza kuyimitsa makina nthawi yoyamba ngozi ikangochitika.
5. Dongosolo lathu lonse lolamulira ndi chilolezo cha CE ku msika waku Europe.









