Chozungulira chowotcherera cha thanki ya CR-50
✧ Chiyambi
Chozungulira cholumikizira cholumikizira cha matani 50 ndi chipangizo chapadera chomwe chimagwiritsidwa ntchito pothandizira ndikuzungulira zida zazikulu zozungulira panthawi yolumikizira. Pansipa pali chidule chatsatanetsatane cha mawonekedwe ake, tsatanetsatane, ndi momwe amagwiritsidwira ntchito:
Zinthu Zofunika Kwambiri
- Kutha Kunyamula:
- Yopangidwa kuti izitha kunyamula katundu wolemera mpaka matani 50, zomwe zimapangitsa kuti ikhale yoyenera kugwiritsidwa ntchito m'mafakitale osiyanasiyana.
- Ma Roller Ozungulira:
- Kawirikawiri imakhala ndi ma roller awiri oyendetsedwa ndi mphamvu omwe amathandiza kuti ntchitoyo izungulire bwino komanso mowongoleredwa.
- Malo Osinthira a Roller:
- Zimalola kusintha kuti zigwirizane ndi mainchesi ndi kutalika kwa mapaipi osiyanasiyana, zomwe zimapangitsa kuti zikhale zosavuta kugwiritsa ntchito.
- Kulamulira Liwiro:
- Yokhala ndi zowongolera zosinthasintha za liwiro kuti isinthe liwiro lozungulira, kuonetsetsa kuti zinthu zowotcherera zimakhala bwino.
- Kapangidwe Kolimba:
- Yomangidwa ndi zipangizo zolimba kwambiri kuti ipirire katundu wolemera ndikutsimikizira kuti imakhala yolimba kwa nthawi yayitali.
- Njira Zotetezera:
- Zimaphatikizapo zinthu monga chitetezo chopitirira muyeso, machitidwe oyimitsa mwadzidzidzi, ndi maziko olimba kuti apewe ngozi.
Mafotokozedwe
- Kutha Kunyamula:matani 50
- Chidutswa cha roller:Kawirikawiri zimakhala pakati pa 200 ndi 400 mm, kutengera kapangidwe kake.
- Liwiro Lozungulira:Kawirikawiri imatha kusinthidwa, nthawi zambiri kuyambira mamilimita angapo mpaka mamita angapo pamphindi.
- Magetsi:Kawirikawiri imayendetsedwa ndi ma mota amagetsi, ndipo zofunikira zimasiyana malinga ndi wopanga.
Mapulogalamu
- Kumanga Mapaipi:Amagwiritsidwa ntchito kwambiri mu gawo la mafuta ndi gasi polumikiza mapaipi akuluakulu.
- Kupanga Tanki:Zabwino kwambiri popanga ndi kuwotcherera matanki akuluakulu osungiramo zinthu ndi ziwiya zopopera mphamvu.
- Kupanga zombo:Amagwiritsidwa ntchito kwambiri m'malo opangira zombo zolumikizira zigawo za ma hull ndi zigawo zazikulu.
- Kupanga Zipangizo Zolemera:Amagwiritsidwa ntchito popanga makina akuluakulu ndi zida zamafakitale.
Ubwino
- Ubwino Wowonjezera Wolukidwa:Kuzungulira kosalekeza kumathandiza kuti zitsulo zikhale zofanana, zomwe zimachepetsa zolakwika.
- Kugwira Ntchito Moyenera Kwambiri:Amachepetsa kugwira ntchito ndi manja ndipo amafulumizitsa ntchito yowotcherera.
- Kusinthasintha:Imagwirizana ndi njira zosiyanasiyana zowotcherera, kuphatikizapo MIG, TIG, ndi submerged arc welding.
Ngati mukufuna zambiri zokhudza mitundu inayake, opanga, kapena malangizo ogwirira ntchito, musazengereze kufunsa!
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | Chodulira Chowotcherera cha CR-50 |
| Kutembenuza Mphamvu | Matani 50 apamwamba |
| Kukweza Mphamvu-Drive | Matani 25 apamwamba |
| Kutsegula Mphamvu-Wosagwira Ntchito | Matani 25 apamwamba |
| Kukula kwa chotengera | 300~5000mm |
| Sinthani Njira | Kusintha kwa bolt |
| Mphamvu Yozungulira Magalimoto | 2*2.2 KW |
| Liwiro Lozungulira | 100-1000mm/mphindi |
| Kuwongolera liwiro | Dalaivala wa pafupipafupi wosinthasintha |
| Mawilo ozungulira | Zida Zachitsulo |
| Kukula kwa roller | Ø500*200mm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 15m |
| Mtundu | Zosinthidwa |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
| Chitsimikizo | CE |
✧ Mbali
1. Malo osinthira a roller ndi othandiza kwambiri posintha ma roller pakati pa thupi lalikulu kuti ma roller a mainchesi osiyanasiyana athe kusinthidwa pa ma roller omwewo popanda kugula roller ina ya chitoliro.
2. Kusanthula kwa kupsinjika kwachitika pa thupi lolimba kuti aone mphamvu ya katundu wa chimango chomwe kulemera kwa mapaipi kumadalira.
3. Ma rollers a polyurethane akugwiritsidwa ntchito mu izi chifukwa ma rollers a polyurethane ndi olimba ndipo amatha kuteteza pamwamba pa mapaipi kuti asakandane pamene akugubuduzika.
4. Njira yopangira pini imagwiritsidwa ntchito poyika ma rollers a polyurethane pa chimango chachikulu.
5. Choyimilira chosinthika chimagwiritsidwa ntchito kusintha kutalika kwa Chimango Cholimba malinga ndi kufunikira ndi kufunikira kwa kuwotcherera chitoliro komanso malinga ndi mulingo wabwino wa wowotcherera kuti chikhale chokhazikika kwambiri.
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
1.Variable Frequency Drive ndi ya mtundu wa Danfoss / Schneider.
2. Ma Motors ozungulira ndi oti tilring ndi mtundu wa Invertek / ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
Zigawo zonse zosinthira zimatha kusinthidwa mosavuta pamsika wapafupi ndi ogwiritsa ntchito.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lolamulira la dzanja lakutali lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la kuzungulira, Kuzungulira patsogolo, Kuzungulira mmbuyo, Kupendekeka mmwamba, Kupendekeka pansi, Magetsi amagetsi ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
4. Timawonjezeranso batani lina lowonjezera la Emergency stop kumbali ya thupi la makina, izi zitsimikizira kuti ntchito ikhoza kuyimitsa makina nthawi yoyamba ngozi ikangochitika.
5. Dongosolo lathu lonse lolamulira ndi chilolezo cha CE ku msika waku Europe.









