160T Welding Mapaipi Ozungulira Ozungulira Okhala ndi PU Ndi Kusintha kwa Bolt
✧ Chiyambi
Zozungulira zolumikizira zolumikizira zolemera matani 1.160 kuphatikiza gawo limodzi loyendetsa ndi gawo limodzi losagwira ntchito.
2. Nthawi zambiri timagwiritsa ntchito mawilo a PU a 500mm ndi m'lifupi 400mm, mawilo ozungulira a zitsulo amapezeka kuti agwiritsidwe ntchito mwamakonda.
3. Ndi ma mota osinthika a 2*4kw, izi zipangitsa kuti kuzungulira kukhale kokhazikika.
4. Ngati zombo zili ndi eccentricity, tidzagwiritsa ntchito brake motor kuti tiwonjezere torque yozungulira.
5. Chozungulira cholumikizira cha matani 160 chokhazikika chokhala ndi ziwiya zazikulu 5000mm, titha kusinthanso kukula kwake malinga ndi pempho la wogwiritsa ntchito.
6. Maziko okhazikika, mawilo oyendera oyendetsedwa ndi injini ndi mizere yokulirapo yonse ikupezeka ku Weldsuccess Ltd.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | Chodulira Chowotcherera cha CR-160 |
| Kutembenuza Mphamvu | Matani 160 apamwamba |
| Kukweza Mphamvu-Drive | Matani 80 apamwamba |
| Kutsegula Mphamvu-Wosagwira Ntchito | Matani 80 apamwamba |
| Kukula kwa chotengera | 800~5000mm |
| Sinthani Njira | Kusintha kwa bolt |
| Mphamvu Yozungulira Magalimoto | 2*4 KW |
| Liwiro Lozungulira | 100-1000mm/mphindi |
| Kuwongolera liwiro | Dalaivala wa pafupipafupi wosinthasintha |
| Mawilo ozungulira | Zida Zachitsulo |
| Kukula kwa roller | Ø500*600mm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 15m |
| Mtundu | Zosinthidwa |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
| Chitsimikizo | CE |
✧ Mbali
1. Chogulitsa cha ma rollers a mapaipi chili ndi mitundu yosiyanasiyana, mwachitsanzo, yodziyimira payokha, yosinthika, galimoto, yopendekeka komanso yoletsa kugwedezeka.
2. Choyimira cha ma rollers a chitoliro cholumikizira chachikhalidwe chimatha kugwiritsa ntchito m'mimba mwake mosiyanasiyana, mwa kusintha mtunda wapakati wa ma rollers, kudzera m'mabowo osungira screw kapena screw ya lead.
3. Zimadalira kugwiritsa ntchito kosiyanasiyana, pamwamba pa roller pali mitundu itatu, PU/RABBER/CHITSULO WHEEL.
4. Ma rollers a payipi amagwiritsidwa ntchito makamaka pa payipi yowetsera, kupukuta ma roll a thanki, kupenta ma roller ndi kusonkhanitsa ma roll ozungulira ma thanki a chipolopolo cha cylindrical roller.
5. Makina ozungulira ozungulira mapaipi amatha kulamulira limodzi ndi zida zina.
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
1.Variable Frequency Drive ndi ya mtundu wa Danfoss / Schneider.
2. Ma Motors ozungulira ndi oti tilring ndi mtundu wa Invertek / ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
Zigawo zonse zosinthira zimatha kusinthidwa mosavuta pamsika wapafupi ndi ogwiritsa ntchito.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lolamulira la dzanja lakutali lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la kuzungulira, Kuzungulira patsogolo, Kuzungulira mmbuyo, Kupendekeka mmwamba, Kupendekeka pansi, Magetsi amagetsi ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
4. Timawonjezeranso batani lina lowonjezera la Emergency stop kumbali ya thupi la makina, izi zitsimikizira kuti ntchito ikhoza kuyimitsa makina nthawi yoyamba ngozi ikangochitika.
5. Dongosolo lathu lonse lolamulira ndi chilolezo cha CE ku msika waku Europe.
✧ Mapulojekiti Akale











