Ma 10 Ton Pipe Welding Roller Odziyimira Payokha 2800 Mm For Wind Tower
✧ Chiyambi
1. Kukula kwa m'mimba mwake kwa chotengera kuli mkati mwa 320-2800 mm.
2. Seti imodzi yoyendetsedwa / Seti imodzi yogwira ntchito / Dongosolo lowongolera magetsi.
3. Makasitomala amatha kusintha ma rotator odzipangira okha a matani 10 kuti agwirizane ndi zomwe akufuna.
Chidebe chozungulira chodzipangira welding cha matani 4.10 choyendetsedwa ndi bokosi lamanja ndi pedal ya mapazi.
5. Gudumu la rabara kapena gudumu lachitsulo mukamaliza ntchito yanu
6. Chozungulira chodzipangira welding chokha n'chosavuta kugwiritsa ntchito.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | Chodulira Chowotcherera cha SAR -10 |
| Kutembenuza Mphamvu | Matani 10 apamwamba |
| Kukweza Mphamvu-Drive | Matani 5 apamwamba |
| Kutsegula Mphamvu-Wosagwira Ntchito | Matani 5 apamwamba |
| Kukula kwa chotengera | 320~2800mm |
| Sinthani Njira | Chodziyikira chokha |
| Mphamvu Yozungulira Magalimoto | 1.1 KW |
| Liwiro Lozungulira | Chiwonetsero cha digito cha 100-1000mm/mphindi |
| Kukula kwa roller | Ø300*150mm |
| Kuwongolera liwiro | Dalaivala wa pafupipafupi wosinthasintha |
| Mawilo ozungulira | Chitsulo chophimbidwa ndi mtundu wa PU |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe cha 8m chopondera mapazi |
| Mtundu | Zosinthidwa |
| Chitsimikizo | Chaka Chimodzi |
| Zosankha | Kuchuluka kwakukulu kwa mainchesi |
| Maziko a mawilo oyenda ndi injini | |
| Bokosi lolamulira lamanja lopanda zingwe |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
Pa bizinesi yapadziko lonse lapansi, Weldsuccess imagwiritsa ntchito mtundu wonse wotchuka wa zida zosinthira kuti zitsimikizire kuti zosinthira zolumikizira zolumikizira zimakhala ndi moyo wautali. Ngakhale zida zosinthira zitasweka patatha zaka zambiri, wogwiritsa ntchito amatha kusintha zida zosinthira mosavuta pamsika wakomweko.
1. Chosintha ma frequency chimachokera ku kampani ya Damfoss.
2.Motor ndi ya mtundu wa Invertek kapena ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lowongolera ndi dzanja lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la kuzungulira, Forward, Reverse, Power Lights ndi Emergency Stop functions.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
4. Bokosi lolamulira lamanja lopanda waya likupezeka ngati pakufunika.
✧ Kupita Patsogolo kwa Ntchito
Monga wopanga, timapanga ma welding rotators kuchokera ku ma plates oyambilira achitsulo odulidwa, olumikizidwa, okonzedwa ndi makina, mabowo obowoledwa, osonkhanitsira, opaka utoto ndi mayeso omaliza.
Mwanjira imeneyi, tidzayang'anira njira zonse zopangira zomwe zili pansi pa dongosolo lathu loyang'anira khalidwe la ISO 9001:2015. Ndipo tidzaonetsetsa kuti makasitomala athu alandira zinthu zabwino kwambiri.
✧ Mapulojekiti Akale







