Ma 200 Ton Selfing Aligning Welding Pipe Rollers Heavy Duty With PU Wheels
✧ Chiyambi
1. Ma roller athu olumikizira zitsulo amaphatikiza roller imodzi yoyendetsa ndi roller imodzi yoyimitsa zitsulo pamodzi ngati seti imodzi yogulitsa.
2. Kulamulira kwa dzanja patali, kulamulira kwa dzanja pa wailesi & kulamulira kwa pedal ya mapazi zonse zikupezeka.
3. Zigawo zamagetsi zapamwamba kwambiri kuchokera ku Schneider kuti zitsimikizire kuti zikugwiritsidwa ntchito kwa nthawi yayitali.
4. Liwiro lathu lozungulira ma roll a tank tuning rolls lili mu digito.
5.100% yatsopano kuchokera kwa wopanga woyambirira - WUXI SUCCESS MACHINERY EQUIPMENT CO., LTD.
6. Ngati chitoliro chanu chimodzi chili ndi kutalika kopitilira mamita 8, tikukulangizani kuti musankhe choyimitsa chimodzi choyendetsera ndi ma roller awiri osagwira ntchito kuti muthandizire.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | Chodulira Chowotcherera cha SAR - 200 |
| Kutembenuza Mphamvu | Matani 200 ochulukirapo |
| Kukweza Mphamvu-Drive | Matani 100 ochulukirapo |
| Kutsegula Mphamvu-Wosagwira Ntchito | Matani 100 ochulukirapo |
| Kukula kwa chotengera | 1500~8000mm |
| Sinthani Njira | Chodziyikira chokha |
| Mphamvu Yozungulira Magalimoto | 7.5 KW |
| Liwiro Lozungulira | Chiwonetsero cha digito cha 100-1000mm/mphindi |
| Kukula kwa roller | Ø500*280mm |
| Kuwongolera liwiro | Dalaivala wa pafupipafupi wosinthasintha |
| Mawilo ozungulira | Chitsulo chophimbidwa ndi mtundu wa PU |
| Dongosolo lowongolera | Bokosi lolamulira dzanja lakutali & chosinthira cha phazi |
| Mtundu | RAL3003 YOFIIRA & 9005 YAKUDA / Yosinthidwa |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
| Zosankha | Kuchuluka kwakukulu kwa mainchesi |
| Maziko a mawilo oyenda ndi injini | |
| Bokosi lolamulira lamanja lopanda zingwe |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
Pa bizinesi yapadziko lonse lapansi, Weldsuccess imagwiritsa ntchito mtundu wonse wotchuka wa zida zosinthira kuti zitsimikizire kuti zosinthira zolumikizira zolumikizira zimakhala ndi moyo wautali. Ngakhale zida zosinthira zitasweka patatha zaka zambiri, wogwiritsa ntchito amatha kusintha zida zosinthira mosavuta pamsika wakomweko.
1. Chosintha ma frequency chimachokera ku kampani ya Damfoss.
2.Motor ndi ya mtundu wa Invertek kapena ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lowongolera ndi dzanja lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la kuzungulira, Forward, Reverse, Power Lights ndi Emergency Stop functions.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
4. Bokosi lolamulira lamanja lopanda waya likupezeka ngati pakufunika.
✧ Kupita Patsogolo kwa Ntchito
Monga wopanga, timapanga ma welding rotators kuchokera ku ma plates oyambilira achitsulo odulidwa, olumikizidwa, okonzedwa ndi makina, mabowo obowoledwa, osonkhanitsira, opaka utoto ndi mayeso omaliza.
Mwanjira imeneyi, tidzayang'anira njira zonse zopangira zomwe zili pansi pa dongosolo lathu loyang'anira khalidwe la ISO 9001:2015. Ndipo tidzaonetsetsa kuti makasitomala athu alandira zinthu zabwino kwambiri.
✧ Mapulojekiti Akale











