Chozungulira Chowotcherera Chachizolowezi cha CR-300T
✧ Chiyambi
Zozungulira zolumikizira zolumikizira zolemera matani 1.300 kuphatikiza chipangizo chimodzi choyendetsera ndi chipangizo chimodzi choyimitsa.
2. Nthawi zambiri timagwiritsa ntchito mawilo achitsulo a 700mm m'lifupi ndi 300mm, mawilo achitsulo ozungulira amapezeka kuti azigwiritsidwa ntchito mwamakonda.
3. Ndi ma mota osinthika a 2*5.5kw, izi zipangitsa kuti kuzungulira kukhale kokhazikika.
4. Ngati zombo zili ndi eccentricity, tidzagwiritsa ntchito brake motor kuti tiwonjezere torque yozungulira.
5. Chozungulira cholumikizira cholumikizira cha matani 300 chokhala ndi ziwiya zazikulu 8000mm, titha kusinthanso kukula kwake malinga ndi pempho la wogwiritsa ntchito.
6. Maziko okhazikika, mawilo oyendera oyendetsedwa ndi injini ndi mizere yokulirapo yonse ikupezeka ku Weldsuccess Ltd.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | Chodulira Chowotcherera cha CR-300 |
| Kutha Kunyamula | Matani 150 okwana matani awiri*2 |
| Sinthani Njira | Kusintha kwa bolt |
| Kusintha kwa hayidiroliki | Mmwamba/Pansi |
| Chipinda cha Chotengera | 1000 ~ 8000mm |
| Mphamvu ya Magalimoto | 2*5.5kw |
| Njira yoyendayenda | Kuyenda ndi manja ndi loko |
| Mawilo ozungulira | PU |
| Kukula kwa roller | Ø700*300mm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Bokosi lamanja lopanda zingwe |
| Mtundu | Zosinthidwa |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
| Chitsimikizo | CE |
✧ Mbali
1. Chogulitsa cha ma rollers a mapaipi chili ndi mitundu yosiyanasiyana, mwachitsanzo, yodziyimira payokha, yosinthika, galimoto, yopendekeka komanso yoletsa kugwedezeka.
2. Choyimira cha ma rollers a chitoliro cholumikizira chachikhalidwe chimatha kugwiritsa ntchito m'mimba mwake mosiyanasiyana, mwa kusintha mtunda wapakati wa ma rollers, kudzera m'mabowo osungira screw kapena screw ya lead.
3. Zimadalira kugwiritsa ntchito kosiyanasiyana, pamwamba pa roller pali mitundu itatu, PU/RABBER/CHITSULO WHEEL.
4. Ma rollers a payipi amagwiritsidwa ntchito makamaka pa payipi yowetsera, kupukuta ma roll a thanki, kupenta ma roller ndi kusonkhanitsa ma roll ozungulira ma thanki a chipolopolo cha cylindrical roller.
5. Makina ozungulira ozungulira mapaipi amatha kulamulira limodzi ndi zida zina.
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
1.Variable Frequency Drive ndi ya mtundu wa Danfoss / Schneider.
2. Ma Motors ozungulira ndi oti tilring ndi mtundu wa Invertek / ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
Zigawo zonse zosinthira zimatha kusinthidwa mosavuta pamsika wapafupi ndi ogwiritsa ntchito.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lolamulira la dzanja lakutali lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la kuzungulira, Kuzungulira patsogolo, Kuzungulira mmbuyo, Kupendekeka mmwamba, Kupendekeka pansi, Magetsi amagetsi ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
4. Timawonjezeranso batani lina lowonjezera la Emergency stop kumbali ya thupi la makina, izi zitsimikizira kuti ntchito ikhoza kuyimitsa makina nthawi yoyamba ngozi ikangochitika.
5. Dongosolo lathu lonse lolamulira ndi chilolezo cha CE ku msika waku Europe.
✧ Mapulojekiti Akale











