Choyimira Mipando cha Mutu
✧ Chiyambi
1. Chopopera chopopera mutu ndi njira yoyambira yozungulira zidutswa za ntchito.
2. Tebulo logwirira ntchito likhoza kuzunguliridwa (mu 360°) kulola kuti chidutswa chogwirira ntchito chilumikizidwe pamalo abwino kwambiri, ndipo liwiro lozungulira la injini ndi lolamulira VFD.
3. Pa nthawi yowotcherera, titha kusintha liwiro lozungulira malinga ndi zomwe tikufuna. Liwiro lozungulira lidzakhala lowonetsedwa pa digito pa bokosi lowongolera lamanja lakutali.
4. Malinga ndi kusiyana kwa m'mimba mwake wa chitoliro, imathanso kukhazikitsa zingwe zitatu za jaw kuti zigwire chitolirocho.
5. Choyimilira kutalika kokhazikika, tebulo lozungulira lopingasa, zoyimilira kutalika zosinthika ndi manja kapena za hydraulic 3 axis zonse zikupezeka ku Weldsuccess Ltd.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | STWB-06 mpaka STWB-500 |
| Kutembenuza Mphamvu | 600kg / 1T / 2T / 3T / 5T / 10T / 15T / 20T / 30T / 50T pazipita |
| M'mimba mwake wa tebulo | 1000 mm ~ 2000mm |
| Injini yozungulira | 0.75 kw ~11 kw |
| Liwiro lozungulira | 0.1~1 / 0.05-0.5 rpm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 8m |
| Zosankha | Choyimitsa mutu choyimirira |
| Choyimitsa chowotcherera cha 2 axis | |
| Choyimira cha hydraulic cha axis zitatu |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
Pa bizinesi yapadziko lonse lapansi, Weldsuccess imagwiritsa ntchito mtundu wonse wotchuka wa zida zosinthira kuti zitsimikizire kuti zosinthira zolumikizira zolumikizira zimakhala ndi moyo wautali. Ngakhale zida zosinthira zitasweka patatha zaka zambiri, wogwiritsa ntchito amatha kusintha zida zosinthira mosavuta pamsika wakomweko.
1. Chosintha ma frequency chimachokera ku kampani ya Damfoss.
2.Motor ndi ya mtundu wa Invertek kapena ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lolamulira ndi dzanja lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la Kuzungulira, Kuzungulira Patsogolo, Kuzungulira Kubwerera M'mbuyo, Magetsi a Mphamvu ndi Ntchito Zoyimitsa Padzidzidzi.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
✧ Chifukwa Chake Muyenera Kusankha Ife
Weldsuccess Yakhala Ikupereka Zoyikapo Zinthu Zapamwamba Kwambiri Zowetera, Choyimitsa Chowetera cha Zombo, Chozungulira Chowetera cha Mphepo, Ma Pipe ndi Tank Tunring Rolls, Kukweza Mzere Wozungulira, Wowongolera Wowotcherera ndi Makina Odulira a Cnc Ku Makampani Omwe Amawagwiritsa Ntchito Padziko Lonse, Kudula ndi Kupanga Zinthu Kwa Zaka Zambiri. Tikhoza kusintha ntchitoyo.
Zipangizo zonse za Weldsuccess CE/UL zomwe zili mkati mwa kampani yathu ya ISO9001:2015 (ziphaso za UL/CSA zimapezeka mukapempha).
Ndi dipatimenti yonse ya uinjiniya kuphatikiza akatswiri osiyanasiyana aukadaulo wamakina, akatswiri a CAD, mainjiniya owongolera & mapulogalamu apakompyuta.
✧ Mapulojekiti Akale
Monga wopanga, timapanga choyikiramo zolumikizira kuchokera ku mbale zoyambirira zachitsulo zodulira, kuwotcherera, kukonza makina, mabowo obowolera, kusonkhanitsa, kupaka utoto ndi kuyesa komaliza.
Mwanjira imeneyi, tidzayang'anira njira zonse zopangira zomwe zili pansi pa dongosolo lathu loyang'anira khalidwe la ISO 9001:2015. Ndipo tidzaonetsetsa kuti makasitomala athu alandira zinthu zabwino kwambiri.










