Choyimitsa Mndandanda Wopingasa
✧ Chiyambi
1. Chopondera cholumikizira chopingasa ndi njira yoyambira yozungulira zidutswa za ntchito.
2. Tebulo logwirira ntchito likhoza kuzunguliridwa (mu 360°) kulola kuti chidutswa chogwirira ntchito chilumikizidwe pamalo abwino kwambiri, ndipo liwiro lozungulira la injini ndi lolamulira VFD.
3. Pa nthawi yowotcherera, titha kusintha liwiro lozungulira malinga ndi zomwe tikufuna. Liwiro lozungulira lidzakhala lowonetsedwa pa digito pa bokosi lowongolera lamanja lakutali.
4. Malinga ndi kusiyana kwa m'mimba mwake wa chitoliro, imathanso kukhazikitsa zingwe zitatu za jaw kuti zigwire chitolirocho.
5. Choyimilira kutalika kokhazikika, tebulo lozungulira lopingasa, zoyimilira kutalika zosinthika ndi manja kapena za hydraulic 3 axis zonse zikupezeka ku Weldsuccess Ltd.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | HB-06 mpaka HB-500 |
| Kutembenuza Mphamvu | 600kg / 1T / 2T / 3T / 5T / 10T / 15T / 20T / 30T / 50T pazipita |
| M'mimba mwake wa tebulo | 1000 mm ~ 2000mm |
| Injini yozungulira | 0.75 kw ~ 11 kw |
| Liwiro lozungulira | 0.1~1 / 0.05-0.5 rpm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 8m |
| Zosankha | Choyimitsa mutu choyimirira |
| Choyimitsa chowotcherera cha 2 axis | |
| Choyimira cha hydraulic cha axis zitatu |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
Pa bizinesi yapadziko lonse lapansi, Weldsuccess imagwiritsa ntchito mtundu wonse wotchuka wa zida zosinthira kuti zitsimikizire kuti zosinthira zolumikizira zolumikizira zimakhala ndi moyo wautali. Ngakhale zida zosinthira zitasweka patatha zaka zambiri, wogwiritsa ntchito amatha kusintha zida zosinthira mosavuta pamsika wakomweko.
1. Chosintha ma frequency chimachokera ku kampani ya Damfoss.
2.Motor ndi ya mtundu wa Invertek kapena ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
✧ Njira Yowongolera
1. Tebulo lowongolera lokhala ndi dzanja limodzi lakutali kuti liwongolere liwiro la Kuzungulira, Kuzungulira Patsogolo, Kuzungulira M'mbuyo, Magetsi a Magetsi ndi Kuyimitsa Mwadzidzidzi.
2. Pa kabati yamagetsi, wantchito amatha kuwongolera switch yamagetsi, Magetsi, Alamu Yovuta, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito Zoyimitsa Zadzidzidzi.
3. Chosinthira cha pedal cha mapazi ndikuwongolera njira yozungulira.
4. Tebulo lonse lopingasa ndi chipangizo cholumikizira pansi kuti chigwirizane ndi kuwotcherera.
5. Pogwiritsa ntchito PLC ndi RV reducer, Robot ikupezekanso ku Weldsuccess LTD.
✧ Mapulojekiti Akale
WELDSUCCESS LTD ndi wopanga woyambirira wovomerezeka ndi ISO 9001:2015, zida zonse zopangidwa kuchokera ku mbale zoyambirira zachitsulo zodula, kuwotcherera, kukonza makina, mabowo obowola, kusonkhanitsa, kupaka utoto ndi kuyesa komaliza. Kupita patsogolo kulikonse ndi kuwongolera bwino khalidwe kuti muwonetsetse kuti kasitomala aliyense alandira zinthu zokhutitsidwa.
Ntchito yolumikizira tebulo lolumikizirana pamodzi ndi boom ya mizati yolumikizirana ikupezeka ku Weldsuccess LTD.








