L Type Series Automatic Positioner
✧ Chiyambi
Choyikira cholumikizira cha mtundu wa 1.L ndi njira yoyambira yozungulira zidutswa za ntchito.
2. Tebulo logwirira ntchito likhoza kuzunguliridwa (mu 360°) ndikutembenuzidwira kumanzere kapena kumanja kuti ntchitoyo ilumikizidwe pamalo abwino kwambiri, ndipo liwiro lozungulira la injini ndi lolamulira la VFD.
3. Pa nthawi yowotcherera, titha kusintha liwiro lozungulira malinga ndi zomwe tikufuna. Liwiro lozungulira lidzakhala lowonetsedwa pa digito pa bokosi lowongolera lamanja lakutali.
4. Malinga ndi kusiyana kwa m'mimba mwake wa chitoliro, imathanso kukhazikitsa zingwe zitatu za jaw kuti zigwire chitolirocho.
5. Choyimilira kutalika kokhazikika, tebulo lozungulira lopingasa, zoyimilira kutalika zosinthika ndi manja kapena za hydraulic 3 axis zonse zikupezeka ku Weldsuccess Ltd.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | L-06 mpaka L-200 |
| Kutembenuza Mphamvu | 600kg / 1T / 2T / 3T / 5T / 10T / 15T / 20T pazipita |
| M'mimba mwake wa tebulo | 1000 mm ~ 2000mm |
| Injini yozungulira | 0.75 kw ~ 7.5 kw |
| Liwiro lozungulira | 0.1~1 / 0.05-0.5 rpm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 8m |
| Zosankha | Choyimitsa mutu choyimirira |
| Choyimitsa chowotcherera cha 2 axis | |
| Choyimira cha hydraulic cha axis zitatu |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
Weldsuccess imagwiritsa ntchito zida zonse zodziwika bwino kuti zitsimikizire kuti zida zake zili bwino. Makamaka kwa mabizinesi apadziko lonse lapansi, timaonetsetsa kuti wogwiritsa ntchito amatha kusintha zida zake pamsika wawo wapafupi ngati achita ngozi yadzidzidzi.
1. Makina osinthira ma frequency a VFD timagwiritsa ntchito Schneider kapena Danfoss.
2. Injini yoyikapo zinthu zowotcherera ndi ya mtundu wotchuka wa ABB kapena Invertek.
3. Zinthu zamagetsi ndi relay zonse ndi Schneider.
✧ Njira Yowongolera
Choyimitsa cholumikizira cha mtundu wa 1.L nthawi zina chimagwira ntchito limodzi ndi loboti. Mwanjira imeneyi, weldsuccess idzagwiritsa ntchito ma gearbox a RV kuti zitsimikizire kuti ntchitoyo ndi yolondola.
2. Kawirikawiri choyimitsa chowotcherera chokhala ndi bokosi limodzi lolamulira lamanja lakutali. Chimatha kusintha liwiro la makina ozungulira, ndikusintha njira yozungulira, ndikuwongolera njira yowetsera makina ozungulira.
3. Makina onse owongolera ndi batani la E-stop kuti muwonetsetse kuti kugwiritsa ntchito kuli kotetezeka.
✧ Mapulojekiti Akale
Njira yogwirira ntchito ya 1.L positioner ndi robot system kuti igwire ntchito yokha ndiyo njira yothandiza kwambiri. Timapanga njira iyi yolumikizira beam excavator.
2. Komanso choyimitsa chowotcherera cha mtundu wa L chokhala ndi njira yolumikizira yolumikizirana kuti chizizungulira mbali zonse ndikuthandiza wogwira ntchito kupeza malo abwino kwambiri owotcherera.








