Chitoliro cha 500T Chosinthira Chowotcherera Chachikale Cha Chitoliro Chokhala ndi Kusintha kwa Bolt
✧ Chiyambi
1. Ma rotator athu olumikizira mapaipi amaphatikiza chopukutira chimodzi choyendetsa ndi chopukutira chimodzi chopanda chogwirira pamodzi ngati seti imodzi yogulitsa.
2. Liwiro lathu lozungulira ma roll a tank tuning rolls lili mu digito.
3. Zigawo zamagetsi zapamwamba kwambiri kuchokera ku Schneider kuti zitsimikizire kuti nthawi yayitali ikugwiritsidwa ntchito
4. Kulamulira kwa dzanja patali, kulamulira kwa dzanja pa wailesi & kulamulira kwa pedal ya mapazi zonse zikupezeka.
5.100% yatsopano kuchokera kwa wopanga woyambirira
6. Ngati chitoliro chanu chimodzi chili ndi kutalika kopitilira mamita 8, tikukulangizani kuti musankhe choyimitsa chimodzi choyendetsera ndi ma roller awiri osagwira ntchito kuti muthandizire.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | Chodulira Chowotcherera cha CR-500 |
| Kutembenuza Mphamvu | Matani 500 apamwamba |
| Kukweza Mphamvu-Drive | Matani 250 apamwamba |
| Kutsegula Mphamvu-Wosagwira Ntchito | Matani 250 apamwamba |
| Kukula kwa chotengera | 1200 ~ 8500mm |
| Sinthani Njira | Kusintha kwa bolt |
| Mphamvu Yozungulira Magalimoto | 2*11 KW |
| Liwiro Lozungulira | 100-1000mm/mphindi |
| Kuwongolera liwiro | Dalaivala wa pafupipafupi wosinthasintha |
| Mawilo ozungulira | Zida Zachitsulo |
| Kukula kwa roller | Ø800*400mm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 15m |
| Mtundu | Zosinthidwa |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
| Chitsimikizo | CE |
✧ Mbali
1. Chogulitsa cha ma rollers a mapaipi chili ndi mitundu yosiyanasiyana, mwachitsanzo, yodziyimira payokha, yosinthika, galimoto, yopendekeka komanso yoletsa kugwedezeka.
2. Choyimira cha ma rollers a chitoliro cholumikizira chachikhalidwe chimatha kugwiritsa ntchito m'mimba mwake mosiyanasiyana, mwa kusintha mtunda wapakati wa ma rollers, kudzera m'mabowo osungira screw kapena screw ya lead.
3. Zimadalira kugwiritsa ntchito kosiyanasiyana, pamwamba pa roller pali mitundu itatu, PU/RABBER/CHITSULO WHEEL.
4. Ma rollers a payipi amagwiritsidwa ntchito makamaka pa payipi yowetsera, kupukuta ma roll a thanki, kupenta ma roller ndi kusonkhanitsa ma roll ozungulira ma thanki a chipolopolo cha cylindrical roller.
5. Makina ozungulira ozungulira mapaipi amatha kulamulira limodzi ndi zida zina.
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
1.Variable Frequency Drive ndi ya mtundu wa Danfoss / Schneider.
2. Ma Motors ozungulira ndi oti tilring ndi mtundu wa Invertek / ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
Zigawo zonse zosinthira zimatha kusinthidwa mosavuta pamsika wapafupi ndi ogwiritsa ntchito.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lolamulira la dzanja lakutali lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la kuzungulira, Kuzungulira patsogolo, Kuzungulira mmbuyo, Kupendekeka mmwamba, Kupendekeka pansi, Magetsi amagetsi ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
4. Timawonjezeranso batani lina lowonjezera la Emergency stop kumbali ya thupi la makina, izi zitsimikizira kuti ntchito ikhoza kuyimitsa makina nthawi yoyamba ngozi ikangochitika.
5. Dongosolo lathu lonse lolamulira ndi chilolezo cha CE ku msika waku Europe.
✧ Mapulojekiti Akale











