Ma Roller Ozungulira Ozungulira a 300T Heavy Duty Pipe Welding Rollers Okhala ndi Kusintha kwa Bolt
✧ Chiyambi
1. Chozungulira chamakono chimakhala ndi chozungulira chimodzi chokhala ndi injini, chozungulira chimodzi chopanda chozungulira, maziko achitsulo, ndi makina owongolera magetsi.
2. Chida chonse choyendetsera ndi chopanda choyendetsa chokhala ndi mawilo ozungulira a PU, chidzaonetsetsa kuti chikugwiritsidwa ntchito kwa nthawi yayitali.
3. Mawilo ozungulira a zitsulo amapezeka kuti muwapemphe mwapadera.
4. Mawilo onse a PU kapena gudumu lachitsulo adzakhazikika ndi mabotolo a grade 12.9 pamaziko ake.
5. Bokosi lowongolera lamanja lakutali lokhala ndi ntchito zotembenukira patsogolo, kutembenukira mmbuyo, kuwonetsa liwiro lotembenukira, kuyimitsa, kuyimitsa pa E ndi kubwezeretsanso.
6. Pa ma rollers olemera awa, timaperekanso bokosi lowongolera lamanja lopanda zingwe lomwe lili ndi chizindikiro cha mtunda wa mamita 30.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | Chodulira Chowotcherera cha CR-300 |
| Kutembenuza Mphamvu | Matani 300 apamwamba |
| Kukweza Mphamvu-Drive | Matani 150 apamwamba |
| Kutsegula Mphamvu-Wosagwira Ntchito | Matani 150 apamwamba |
| Kukula kwa chotengera | 1000~6000mm |
| Sinthani Njira | Kusintha kwa bolt |
| Mphamvu Yozungulira Magalimoto | 2*5.5 KW |
| Liwiro Lozungulira | 100-1000mm/mphindi |
| Kuwongolera liwiro | Dalaivala wa pafupipafupi wosinthasintha |
| Mawilo ozungulira | Zida Zachitsulo |
| Kukula kwa roller | Ø700*300mm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 15m |
| Mtundu | Zosinthidwa |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
| Chitsimikizo | CE |
✧ Mbali
1. Chogulitsa cha ma rollers a mapaipi chili ndi mitundu yosiyanasiyana, mwachitsanzo, yodziyimira payokha, yosinthika, galimoto, yopendekeka komanso yoletsa kugwedezeka.
2. Choyimira cha ma rollers a chitoliro cholumikizira chachikhalidwe chimatha kugwiritsa ntchito m'mimba mwake mosiyanasiyana, mwa kusintha mtunda wapakati wa ma rollers, kudzera m'mabowo osungira screw kapena screw ya lead.
3. Zimadalira kugwiritsa ntchito kosiyanasiyana, pamwamba pa roller pali mitundu itatu, PU/RABBER/CHITSULO WHEEL.
4. Ma rollers a payipi amagwiritsidwa ntchito makamaka pa payipi yowetsera, kupukuta ma roll a thanki, kupenta ma roller ndi kusonkhanitsa ma roll ozungulira ma thanki a chipolopolo cha cylindrical roller.
5. Makina ozungulira ozungulira mapaipi amatha kulamulira limodzi ndi zida zina.
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
1.Variable Frequency Drive ndi ya mtundu wa Danfoss / Schneider.
2. Ma Motors ozungulira ndi oti tilring ndi mtundu wa Invertek / ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
Zigawo zonse zosinthira zimatha kusinthidwa mosavuta pamsika wapafupi ndi ogwiritsa ntchito.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lolamulira la dzanja lakutali lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la kuzungulira, Kuzungulira patsogolo, Kuzungulira mmbuyo, Kupendekeka mmwamba, Kupendekeka pansi, Magetsi amagetsi ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
4. Timawonjezeranso batani lina lowonjezera la Emergency stop kumbali ya thupi la makina, izi zitsimikizira kuti ntchito ikhoza kuyimitsa makina nthawi yoyamba ngozi ikangochitika.
5. Dongosolo lathu lonse lolamulira ndi chilolezo cha CE ku msika waku Europe.
✧ Mapulojekiti Akale











