Ma Roller Owelda a CR-40 Bolt osinthira
✧ Chiyambi
1. Galimoto imodzi ndi chogwirira chimodzi chopanda chogwirira chimodzi cholumikizidwa pamodzi.
2. Kulamulira kwa dzanja lakutali & kulamulira pedal ya mapazi.
3. Kusintha kwa bolt kwa zombo zosiyanasiyana za m'mimba mwake.
4. Liwiro losinthika losasinthika la gawo loyendetsedwa.
5. Liwiro loyendetsa galimoto powerenga digito.
6. Zigawo zamagetsi zapamwamba kwambiri kuchokera ku Schneider.
7.100% yatsopano kuchokera kwa wopanga woyambirira
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | Chodulira Chowotcherera cha CR-40 |
| Kutembenuza Mphamvu | Matani 40 apamwamba |
| Kukweza Mphamvu-Drive | Matani 20 apamwamba |
| Kutsegula Mphamvu-Wosagwira Ntchito | Matani 20 apamwamba |
| Kukula kwa chotengera | 500~4500mm |
| Sinthani Njira | Kusintha kwa bolt |
| Mphamvu Yozungulira Magalimoto | 2*1.5 KW |
| Liwiro Lozungulira | 100-1000mm/mphindi |
| Kuwongolera liwiro | Dalaivala wa pafupipafupi wosinthasintha |
| Mawilo ozungulira | Zida Zachitsulo |
| Kukula kwa roller | Ø500*200mm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 15m |
| Mtundu | Zosinthidwa |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
| Chitsimikizo | CE |
✧ Mbali
1. Malo osinthira a roller ndi othandiza kwambiri posintha ma roller pakati pa thupi lalikulu kuti ma roller a mainchesi osiyanasiyana athe kusinthidwa pa ma roller omwewo popanda kugula roller ina ya chitoliro.
2. Kusanthula kwa kupsinjika kwachitika pa thupi lolimba kuti aone mphamvu ya katundu wa chimango chomwe kulemera kwa mapaipi kumadalira.
3. Ma rollers a polyurethane akugwiritsidwa ntchito mu izi chifukwa ma rollers a polyurethane ndi olimba ndipo amatha kuteteza pamwamba pa mapaipi kuti asakandane pamene akugubuduzika.
4. Njira yopangira pini imagwiritsidwa ntchito poyika ma rollers a polyurethane pa chimango chachikulu.
5. Choyimilira chosinthika chimagwiritsidwa ntchito kusintha kutalika kwa Chimango Cholimba malinga ndi kufunikira ndi kufunikira kwa kuwotcherera chitoliro komanso malinga ndi mulingo wabwino wa wowotcherera kuti chikhale chokhazikika kwambiri.
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
1.Variable Frequency Drive ndi ya mtundu wa Danfoss / Schneider.
2. Ma Motors ozungulira ndi oti tilring ndi mtundu wa Invertek / ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
Zigawo zonse zosinthira zimatha kusinthidwa mosavuta pamsika wapafupi ndi ogwiritsa ntchito.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lolamulira la dzanja lakutali lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la kuzungulira, Kuzungulira patsogolo, Kuzungulira mmbuyo, Kupendekeka mmwamba, Kupendekeka pansi, Magetsi amagetsi ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
4. Timawonjezeranso batani lina lowonjezera la Emergency stop kumbali ya thupi la makina, izi zitsimikizira kuti ntchito ikhoza kuyimitsa makina nthawi yoyamba ngozi ikangochitika.
5. Dongosolo lathu lonse lolamulira ndi chilolezo cha CE ku msika waku Europe.
✧ Mapulojekiti Akale










