Chozungulira Chozungulira Cholumikizira Chachikulu cha 200T Cholumikizira Chachikulu Chachikulu Cha Chitoliro
✧ Chiyambi
1. Ma hydraulic welding rotators amasinthidwa ndi silinda yamafuta kuti mapaipi angapo amodzi alumikizane.
2. Ikani chosinthira cholumikizira cholumikizira ndi makina ojambulira mmwamba/pansi pogwiritsa ntchito chowongolera chamanja chopanda zingwe panthawi yolumikizira matako.
3. Zozungulira zolumikizira zolumikizira zolumikizira matako zimapezekanso kuti zigwiritsidwe ntchito polumikiza matako.
4. Ikani ma rotator owetera ndi makina ojambulira a hydraulic koma osazungulira okha.
5. Kugwiritsa ntchito pamodzi ndi chozungulira chodzipangira welding kapena chozungulira chozungulira chachizolowezi.
6. Chozungulira chowongolera cha hydraulic chokhala ndi jacking system, choyika ma rotator owongolera ndi chowongolera chamanja chopanda waya.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | Chodulira Chowotcherera cha FT-200 |
| Kutha Kunyamula | Matani 100 apamwamba * 2 |
| Sinthani Njira | Hydraulic mmwamba / pansi |
| Kusintha kwa hayidiroliki | Mmwamba/Pansi |
| Chipinda cha Chotengera | 800~5000mm |
| Mphamvu ya Magalimoto | |
| Njira yoyendayenda | Kuyenda ndi manja ndi loko |
| Mawilo ozungulira | PU |
| Kukula kwa roller | Ø600*645mm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Bokosi lamanja lopanda zingwe |
| Mtundu | Zosinthidwa |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
| Chitsimikizo | CE |
✧ Mbali
1. Magawo onsewa ali ndi mphamvu yosinthira yaulere yamitundu yambiri.
2. Ntchito yosinthira imakhala yosinthasintha ndipo imatha kunyamula bwino mitundu yosiyanasiyana ya msoko wowotcherera.
3. Mawilo a V a hydraulic amathandiza kuti nsanjayo iyende bwino.
4.Itha kusintha kwambiri magwiridwe antchito a khoma lopyapyala komanso kupanga chitoliro chachikulu.
5. Hydraulic Fit Up Rotator imakhala ndi 3D shift rotator yosinthika, malo ogwirira ntchito a hydraulic okhala ndi mphamvu yowongolera.
6. Maziko a Rotator amapangidwa ndi mbale yolumikizidwa, yokhala ndi mphamvu zambiri kuti zitsimikizire kuti palibe kupindika komwe kumachitika pakapita nthawi.
7. Rotator base & boring ndi njira yokhazikika kuti zitsimikizire kuti roller ikuzungulira bwino.
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
1.Variable Frequency Drive ndi ya mtundu wa Danfoss / Schneider.
2. Ma Motors ozungulira ndi oti tilring ndi mtundu wa Invertek / ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
Zigawo zonse zosinthira zimatha kusinthidwa mosavuta pamsika wapafupi ndi ogwiritsa ntchito.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lolamulira la dzanja lakutali lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la kuzungulira, Kuzungulira patsogolo, Kuzungulira mmbuyo, Kupendekeka mmwamba, Kupendekeka pansi, Magetsi amagetsi ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
4. Timawonjezeranso batani lina lowonjezera la Emergency stop kumbali ya thupi la makina, izi zitsimikizira kuti ntchito ikhoza kuyimitsa makina nthawi yoyamba ngozi ikangochitika.
5. Dongosolo lathu lonse lolamulira ndi chilolezo cha CE ku msika waku Europe.
✧ Mapulojekiti Akale











