Chozungulira Chozungulira Chozungulira Chozungulira Chozungulira cha Hydraulic Fit Up 100T Chothandizira Kuwotcherera Mapaipi
✧ Chiyambi
1. Fit Up Welding Rotator ndi mtundu wa njira yozungulira yowotcherera, yomwe imagwiritsidwa ntchito poyika chozungulira chowotcherera ndi chozungulira chowotcherera.
2. Ili ndi mawonekedwe osinthika a bolt, zomwe zimapangitsa kuti ikhale yoyenera kuwotcherera matako a mapaipi.
3. Mphamvu yayikulu imatha kufika pa 40T, ndipo ili ndi bokosi lowongolera opanda zingwe/lakutali, zomwe zimapangitsa kuti ikhale yosavuta kugwiritsa ntchito.
4. Chosinthira cha Fit Up Welding ichi chapangidwa kuti chigwiritsidwe ntchito molondola, n'chosavuta kugwiritsa ntchito ndipo chingasinthidwe bwino kuti chigwirizane ndi zofunikira zosiyanasiyana zowotcherera.
5. Ili ndi kulondola kwakukulu komanso kukhazikika, komanso magwiridwe antchito abwino kwambiri owotcherera. Ilinso ndi zida zotetezera kuti zitsimikizire chitetezo pakuwotcherera.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | Chodulira Chowotcherera cha FT-100 |
| Kutha Kunyamula | Matani 50 apamwamba * 2 |
| Sinthani Njira | Kusintha kwa bolt |
| Kusintha kwa hayidiroliki | Mmwamba/Pansi |
| Chipinda cha Chotengera | 800~5000mm |
| Mphamvu ya Magalimoto | 2*2.22kw |
| Njira yoyendayenda | Kuyenda ndi manja ndi loko |
| Mawilo ozungulira | PU |
| Kukula kwa roller | Ø500*300mm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Bokosi lamanja lopanda zingwe |
| Mtundu | Zosinthidwa |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
✧ Mbali
1. Magawo onsewa ali ndi mphamvu yosinthira yaulere yamitundu yambiri
2. Ntchito yosinthira ndi yosinthasintha ndipo imatha kulandira mitundu yosiyanasiyana ya msoko wowotcherera
3. Mawilo a V a hydraulic amathandiza kuti nsanja iyende bwino
4.Itha kusintha kwambiri magwiridwe antchito a khoma lopyapyala komanso kupanga chitoliro chachikulu m'mimba mwake
5. Hydraulic Fit Up Rotator imakhala ndi 3D adjustable shift rotator, malo ogwirira ntchito a hydraulic okhala ndi mphamvu zowongolera
6. Maziko a Rotator amapangidwa ndi mbale yolumikizidwa, yokhala ndi mphamvu zambiri kuti zitsimikizire kuti palibe kupindika komwe kumachitika pakapita nthawi
7. Rotator base & boring ndi njira yokhazikika kuti zitsimikizire kuzungulira kolondola kwa roller
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
1.Variable Frequency Drive ndi ya mtundu wa Danfoss / Schneider.
2. Ma Motors ozungulira ndi oti tilring ndi mtundu wa Invertek / ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
Zigawo zonse zosinthira zimatha kusinthidwa mosavuta pamsika wapafupi ndi ogwiritsa ntchito.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lolamulira la dzanja lakutali lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la kuzungulira, Kuzungulira patsogolo, Kuzungulira mmbuyo, Kupendekeka mmwamba, Kupendekeka pansi, Magetsi amagetsi ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
4. Timawonjezeranso batani lina lowonjezera la Emergency stop kumbali ya thupi la makina, izi zitsimikizira kuti ntchito ikhoza kuyimitsa makina nthawi yoyamba ngozi ikangochitika.
5. Dongosolo lathu lonse lolamulira ndi chilolezo cha CE ku msika waku Europe.
✧ Mapulojekiti Akale











