Choyimitsa Chowotcherera cha EHVPE-2 Standard 3 Axis
✧ Chiyambi
Choyimitsa chotenthetsera cha hydraulic ndi chipangizo chomwe chimagwiritsa ntchito makina a hydraulic kuti chiyike ndikuzungulira zida zogwirira ntchito panthawi yogwiritsa ntchito zowotcherera. Chili ndi ntchito zokweza ndi kuzungulira za hydraulic, kupereka chithandizo chokhazikika cha zida zogwirira ntchito komanso kuzungulira kolamulidwa kuti zikhale zosavuta kuwotcherera.
Nazi zinthu zofunika kwambiri ndi mawonekedwe a choyimitsa chotenthetsera cha hydraulic:
- Ntchito Yokweza Ma Hydraulic: Choyimitsa ma hydraulic welding positioner chimagwiritsa ntchito makina a hydraulic, omwe amagwiritsa ntchito ma hydraulic cylinders kapena ma hydraulic jacks kuti akweze ndikusintha kutalika kwa workpiece. Izi zimathandiza kuti workpiece ikhale yosavuta pamalo ake pamtunda womwe mukufuna.
- Ntchito Yozungulira: Choyimiliracho chimalola kuzungulira kolamulidwa kwa chogwirira ntchito. Liwiro lozungulira ndi komwe chikupita zitha kusinthidwa kuti zikwaniritse zofunikira zinazake zowotcherera.
- Dongosolo Lotsekera: Kawirikawiri, choyimitsa chimakhala ndi njira yotsekera kuti chigwire bwino ntchitoyo panthawi yowotcherera. Izi zimathandizira kuti ntchitoyo ikhale yokhazikika komanso zimaletsa kuyenda kapena kutsetsereka panthawi yozungulira.
- Malo Osinthika: Ma hydraulic welding positioners nthawi zambiri amakhala ndi zinthu zosinthika monga kupendekeka, kutalika, ndi kukhazikika kwa mzere wozungulira. Kusintha kumeneku kumathandiza kuti ntchitoyo ikhale yolondola, zomwe zimapangitsa kuti ngodya zolumikizira zikhale zolumikizidwa bwino komanso kuti zikhale zosavuta kuzifikira.
- Dongosolo Lowongolera: Ma positioner ena ali ndi dongosolo lowongolera lomwe limalola ogwiritsa ntchito kusintha kukweza kwa hydraulic, liwiro lozungulira, ndi magawo ena. Izi zimapereka mphamvu zowongolera ndi kusintha molondola panthawi yowotcherera.
Ma hydraulic welding positioners amagwiritsidwa ntchito kwambiri pa ntchito zosiyanasiyana zowotcherera, kuphatikizapo kupanga, kupanga zombo, kupanga zitsulo, ndi kuwotcherera mapaipi. Ndi oyenera kuwotcherera zinthu zazing'ono mpaka zapakati ndipo amatha kuwonjezera luso la kuwotcherera komanso ubwino wake.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | EHVPE-2 |
| Kutembenuza Mphamvu | 2000kg pazipita |
| M'mimba mwake wa tebulo | 1000 mm |
| Kusintha kutalika kwa pakati | Buku lopangidwa ndi bolt / Hydraulic |
| Injini yozungulira | 1.8 kw |
| Liwiro lopendekeka | 0.67 rpm |
| Ngodya yopendekera | 0~90°/ 0~120°digiri |
| Mtunda waukulu kwambiri wozungulira | 150 mm |
| Mtunda wapamwamba kwambiri wa mphamvu yokoka | 100 mm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 8m |
| Zosankha | Kuwotcherera chuck |
| Tebulo lopingasa | |
| Choyimira cha hydraulic cha axis zitatu |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
Choyimitsa chotenthetsera cha hydraulic chokhala ndi bokosi limodzi lowongolera lamanja lakutali ndi zida zonse zosinthira ndi kampani yotchuka, ogwiritsa ntchito onse amatha kuzisintha mosavuta pamsika wawo wapafupi ngati ngozi yachitika.
1. Chosintha ma frequency chimachokera ku kampani ya Damfoss.
2. Injini ndi ya mtundu wa Invertek kapena ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lowongolera ndi dzanja lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la kuzungulira, Forward, Reverse, Power Lights ndi Emergency Stop functions.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
4. Bokosi lolamulira lamanja lopanda waya likupezeka ngati pakufunika.
✧ Mapulojekiti Akale
Monga wopanga, timapanga choyikiramo zolumikizira kuchokera ku mbale zoyambirira zachitsulo zodulira, kuwotcherera, kukonza makina, mabowo obowolera, kusonkhanitsa, kupaka utoto ndi kuyesa komaliza.
Mwanjira imeneyi, tidzayang'anira njira zonse zopangira zomwe zili pansi pa dongosolo lathu loyang'anira khalidwe la ISO 9001:2015. Ndipo tidzaonetsetsa kuti makasitomala athu alandira zinthu zabwino kwambiri.









