Chopondera ...
✧ Chiyambi
Choyimitsa mapaipi okweza ndi choyimitsa ndi chipangizo chapadera chomwe chimagwiritsidwa ntchito powotcherera kuti chiyike ndi kuzungulira mapaipi kapena zinthu zogwirira ntchito zozungulira kuti ziwotchere. Chimaphatikizapo njira zokwezera ndi kuthandizira mapaipi, komanso mphamvu zozungulira kuti ziwotcheredwe bwino panthawi yowotcherera.
Nazi zina mwa zinthu zofunika kwambiri ndi makhalidwe a choyimitsa chopopera ...
- Njira Yokwezera Madzi Ochokera ku Hydraulic: Choyimitsacho chili ndi ma hydraulic cylinders kapena ma hydraulic jacks omwe amapereka mphamvu yokwezera madzi kuti akweze ndikuthandizira chitolirocho. Dongosolo la hydraulic limalola kuwongolera bwino ndikusintha kutalika kwa chitolirocho.
- Dongosolo Lotsekera Mapaipi: Choyimitsa nthawi zambiri chimakhala ndi dongosolo lotsekera lomwe limasunga bwino chitolirocho panthawi yowotcherera. Izi zimathandizira kuti chitolirocho chikhale chokhazikika komanso chimaletsa kuyenda kapena kutsetsereka panthawi yozungulira.
- Kutha Kuzungulira: Choyimiliracho chimalola kuzungulira kwa chitoliro kolamulidwa, zomwe zimapangitsa kuti zikhale zosavuta kupeza malo ndi ma ngodya osiyanasiyana olumikizirana. Liwiro ndi njira yozungulira zitha kusinthidwa kutengera zofunikira pakulumikiza.
- Malo Osinthika: Malo osinthira nthawi zambiri amakhala ndi zinthu zosinthika monga kupendekera, kutalika, ndi kusinthasintha kwa mzere wozungulira. Kusintha kumeneku kumathandiza kuti chitoliro chikhale chokhazikika bwino, zomwe zimathandiza kuti chiwongolerocho chikhale chosavuta kugwiritsa ntchito mbali zonse.
- Dongosolo Lowongolera: Choyimitsacho chingakhale ndi dongosolo lowongolera lomwe limalola ogwiritsa ntchito kusintha kukweza kwa hydraulic, liwiro lozungulira, ndi magawo ena. Izi zimapereka kuwongolera kolondola pa njira yowotcherera.
Ma hydraulic lifting pipe turn welding positioners amagwiritsidwa ntchito kwambiri m'mafakitale monga mafuta ndi gasi, kupanga mapaipi, ndi kupanga. Amapangidwira makamaka kuwotcherera mapaipi akuluakulu kapena zinthu zogwirira ntchito zozungulira, monga mapaipi, zotengera zopanikizika, ndi matanki osungiramo zinthu.
Malo oimikapo zinthu amenewa amathandiza kuti ntchito zowotcherera zikhale bwino komanso zotetezeka mwa kupereka chithandizo chokhazikika, kuzungulira kolamulidwa, komanso kupeza mosavuta mbali zonse za ntchitoyo. Njira yokwezera ma hydraulic imalola malo okhazikika komanso kusintha kutalika, pomwe kuthekera kozungulira kumathandiza owotcherera kuti akwaniritse ma weld okhazikika komanso apamwamba.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | EHVPE-20 |
| Kutembenuza Mphamvu | 2000kg pazipita |
| M'mimba mwake wa tebulo | 1000 mm |
| Njira yokwezera | Silinda yamadzimadzi |
| Silinda yonyamula | Masilinda amodzi |
| Kukwezedwa pakati pa kukweza | 600~1470 mm |
| Njira yozungulira | Mota ya 1.5 KW |
| Njira yopendekera | Silinda ya hydraulic |
| Silinda yopendekeka | Masilinda amodzi |
| Ngodya yopendekera | 0~90° |
| Njira yowongolera | Kuwongolera pamanja patali |
| Chosinthira phazi | Inde |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 8m |
| Mtundu | Zosinthidwa |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
| Zosankha | Kuwotcherera chuck |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
Pa bizinesi yapadziko lonse lapansi, Weldsuccess imagwiritsa ntchito mtundu wonse wotchuka wa zida zosinthira kuti zitsimikizire kuti zosinthira zolumikizira zolumikizira zimakhala ndi moyo wautali. Ngakhale zida zosinthira zitasweka patatha zaka zambiri, wogwiritsa ntchito amatha kusintha zida zosinthira mosavuta pamsika wakomweko.
1. Chosintha ma frequency chimachokera ku kampani ya Damfoss.
2.Motor ndi ya mtundu wa Invertek kapena ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
✧ Njira Yowongolera
1. Kawirikawiri malo owetera ndi bokosi lolamulira dzanja ndi lophimba phazi.
2. Bokosi la dzanja limodzi, wantchito amatha kuwongolera ntchito za Rotation Forward, Rotation Reverse, Emergency Stop, komanso kukhala ndi chiwonetsero cha liwiro lozungulira ndi magetsi amphamvu.
3. Kabati yonse yamagetsi yokonzera zolumikizira zolumikizira yopangidwa ndi Weldsuccess Ltd yokha. Zinthu zazikulu zamagetsi zonse ndi za Schneider.
4. Nthawi zina tinkagwiritsa ntchito chowongolera cha welding ndi ma gearbox a PLC ndi ma RV, omwe amatha kugwiritsidwa ntchito limodzi ndi loboti.
✧ Kupita Patsogolo kwa Ntchito
Monga wopanga, timapanga ma welding rotators kuchokera ku ma plates oyambilira achitsulo odulidwa, olumikizidwa, okonzedwa ndi makina, mabowo obowoledwa, osonkhanitsira, opaka utoto ndi mayeso omaliza.
Mwanjira imeneyi, tidzayang'anira njira zonse zopangira zomwe zili pansi pa dongosolo lathu loyang'anira khalidwe la ISO 9001:2015. Ndipo tidzaonetsetsa kuti makasitomala athu alandira zinthu zabwino kwambiri.
✧ Mapulojekiti Akale










