Choyimitsa Chowotcherera cha VPE-5 chokhala ndi ngodya yozungulira ya madigiri 0-90
✧ Chiyambi
1. Kulemera kwa katundu wa matani 5 ndi magiya awiri amphamvu opindika kuti apindike motere.
2. Choyimitsa chowotcherera cha axis chopangidwa ndi injini ziwiri ichi chokhala ndi mainchesi 1500mm.
3. Kuzungulira tebulo pa 360° ndi kupendekeka pa 0 - 90° kuti ntchitoyo isunthire pamalo abwino kwambiri olumikizirana.
4. Liwiro lozungulira ndi lowonetsera pa digito ndipo limayendetsedwa ndi VFD. Liwiro limasinthidwa pa bokosi lowongolera lamanja lakutali malinga ndi zofunikira zowotcherera.
5. Timaperekanso zolumikizira zolumikizira zolumikizira mapaipi.
6. Choyimira kutalika kokhazikika, tebulo lozungulira lopingasa ndi zoyimira kutalika zosinthira za 3 axis zamanja kapena zamadzimadzi zonse zilipo.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | VPE-5 |
| Kutembenuza Mphamvu | 5000kg pazipita |
| M'mimba mwake wa tebulo | 1500 mm |
| Injini yozungulira | 3 kw |
| Liwiro lozungulira | 0.05-0.5 rpm |
| Mota yokhotakhota | 3 kw |
| Liwiro lopendekeka | 0.14 rpm |
| Ngodya yopendekera | 0~90°/ 0~120°digiri |
| Mtunda waukulu kwambiri wozungulira | 200 mm |
| Mtunda wapamwamba kwambiri wa mphamvu yokoka | 150 mm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 8m |
| Zosankha | Kuwotcherera chuck |
| Tebulo lopingasa | |
| Choyimira cha hydraulic cha axis zitatu |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
1.Variable Frequency Drive ndi ya mtundu wa Danfoss / Schneider.
2. Ma Motors ozungulira ndi oti tilring ndi mtundu wa Invertek / ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
Zigawo zonse zosinthira zimatha kusinthidwa mosavuta pamsika wapafupi ndi ogwiritsa ntchito.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lolamulira la dzanja lakutali lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la kuzungulira, Kuzungulira patsogolo, Kuzungulira mmbuyo, Kupendekeka mmwamba, Kupendekeka pansi, Magetsi amagetsi ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
4. Timawonjezeranso batani lina lowonjezera la Emergency stop kumbali ya thupi la makina, izi zitsimikizira kuti ntchito ikhoza kuyimitsa makina nthawi yoyamba ngozi ikangochitika.
5. Dongosolo lathu lonse lolamulira ndi chilolezo cha CE ku msika waku Europe.
✧ Kupita Patsogolo kwa Ntchito
Monga wopanga, timapanga choyikiramo zolumikizira kuchokera ku mbale zoyambirira zachitsulo zodulira, kuwotcherera, kukonza makina, mabowo obowolera, kusonkhanitsa, kupaka utoto ndi kuyesa komaliza.
Mwanjira imeneyi, tidzayang'anira njira zonse zopangira zomwe zili pansi pa dongosolo lathu loyang'anira khalidwe la ISO 9001:2015. Ndipo tidzaonetsetsa kuti makasitomala athu alandira zinthu zabwino kwambiri.
✧ Mapulojekiti Akale



