VPE-0.1 Yokhazikika Kwambiri 100kg Positioner
✧ Chiyambi
Choyimitsa choyatsira chaching'ono cha 100kg chopepuka ndi choyimitsa choyatsira chamtundu umodzi chonyamulika, cholemera chake chokha ndi chopepuka, kotero titha kuchisuntha mosavuta malinga ndi zofunikira za choyatsira. Voliyumu yoyatsira ikhozanso kukhala 110V, 220V ndi 380V ndi zina zotero.
Liwiro lozungulira limasinthidwa ndi chogwirira. Wantchito akhoza kukhazikitsa liwiro lozungulira loyenera malinga ndi zomwe akufunikira.
Pakuwotcherera ndi manja, njira yozungulira imatha kuyendetsedwa ndi chosinthira cha pedal cha phazi. Chosavuta kwa wogwira ntchito kusintha njira yozungulira.
1. Cholumikizira cha gear cha 2 axis chokhazikika ndi njira yoyambira yochepetsera ndi kuzungulira zidutswa za ntchito.
2. Tebulo logwirira ntchito likhoza kuzunguliridwa (mu 360°) kapena kupendekeka (mu 0 – 90°) zomwe zimathandiza kuti chidutswa chogwirira ntchito chilumikizidwe pamalo abwino kwambiri, ndipo liwiro lozungulira la injini ndi lolamulira VFD.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | VPE-0.1 |
| Kutembenuza Mphamvu | 100kg pazipita |
| M'mimba mwake wa tebulo | 400 mm |
| Injini yozungulira | 0.18 kw |
| Liwiro lozungulira | 0.4-4 rpm |
| Mota yokhotakhota | Buku lamanja |
| Liwiro lopendekeka | Buku lamanja |
| Ngodya yopendekera | 0~90°digiri |
| Mtunda waukulu kwambiri wozungulira | 50 mm |
| Mtunda wapamwamba kwambiri wa mphamvu yokoka | 50 mm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 8m |
| Zosankha | Kuwotcherera chuck |
| Tebulo lopingasa | |
| Choyimira cha hydraulic cha axis zitatu |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
1. Chosintha ma frequency chimachokera ku kampani ya Damfoss.
2.Motor ndi ya mtundu wa Invertek kapena ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lowongolera ndi dzanja lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la Kuzungulira, Kuzungulira Patsogolo, Kuzungulira Mmbuyo, Kupendekeka Mmwamba, Kupendekeka Pansi, Magetsi amagetsi ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
✧ Kupita Patsogolo kwa Ntchito
Choyimitsa chowongolera chaching'ono chopepuka ndi cha zidutswa zazing'ono zogwirira ntchito, choyimitsa chowongolera cha 100kg chokhala ndi kuzungulira kwa injini komanso kupendekera ndi manja, makina opendekera okhala ndi mawilo a dzanja limodzi osinthira screw, screw yosinthira giya, kuti choyimitsacho chikwaniritse ngodya yopendekera ya madigiri 0-90. Ngakhale kupendekera kumachitika ndi mawilo amanja, koma ndi screw yamanja ndi giya, n'zosavuta kuisintha.
Weldsuccess imapanga malo okonzera welding kuchokera ku ma plate achitsulo oyambilira ndi kudula kwa CNC. Ndi kuvomerezedwa kwa IS0 9001:2015, timalamulira ubwino wake potengera kupita patsogolo kulikonse kopanga.
✧ Mapulojekiti Akale









