4040 Column Boom yokhala ndi Lincoln AC/DC-1000 Power Source
✧ Chiyambi
1. Kuwotcherera kolimba kwa ma column boom kumagwiritsidwa ntchito kwambiri pa nsanja ya mphepo, zombo zopanikizika ndi matanki akunja ndi mkati mwa longitudinal seam welding kapena girth welding. Kuwotcherera kumeneku kudzachitika zokha mukamagwiritsa ntchito limodzi ndi makina athu ozungulira ma welding.
2. Kugwiritsa ntchito pamodzi ndi zoyikapo zolumikizira kudzakhala kosavuta kuwotcherera ma flanges.
3. Malinga ndi kutalika kwa zidutswa zogwirira ntchito, timapanganso boom ya mzati yokhala ndi mawilo oyendayenda. Chifukwa chake imapezekanso pakuwotcherera msoko wautali wautali.
4. Pa boom ya cholumikizira cholumikizira, titha kukhazikitsa gwero lamagetsi la MIG, gwero lamagetsi la SAW komanso gwero lamagetsi la AC/DC tandem.
5. Dongosolo la boom la mizati yolumikizira likukwezedwa ndi unyolo wolumikizira kawiri. Lilinso ndi dongosolo loletsa kugwa kuti liwonetsetse kuti kugwiritsa ntchito ngakhale unyolo wosweka kukhale kotetezeka.
6. Makina obwezeretsa ma flux, chowunikira kamera yolumikizira ndi chowunikira cha laser zonse zilipo kuti mugwiritse ntchito makina olumikizira okha. Mutha kutitumizira imelo kuti tigwiritse ntchito kanemayo.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | MD 4040 C&B |
| Kulemera kwa katundu kumapeto kwa boom | 250kg |
| Ulendo wowongoka kwambiri | 4000 mm |
| Liwiro loyima la boom | 1100 mm/mphindi |
| Ulendo wozungulira wozungulira | 4000 mm |
| Liwiro la boon lolunjika | 175-1750 mm/mphindi VFD |
| Boom end cross slide | Mota 100*100 mm |
| Kuzungulira | ±180° Yogwiritsidwa ntchito pamanja yokhala ndi loko |
| Njira yoyendayenda | Ulendo wamagetsi |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 10m |
| Mtundu | RAL 3003 RED+9005 Wakuda |
| Zosankha-1 | Cholozera cha laser |
| Zosankha -2 | Chowunikira kamera |
| Zosankha-3 | Makina obwezeretsa Flux |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
Pa bizinesi yapadziko lonse lapansi, Weldsuccess imagwiritsa ntchito mtundu wonse wotchuka wa zida zosinthira kuti zitsimikizire kuti zolumikizira zikuyenda bwino nthawi yayitali. Ngakhale zida zosinthira zitasweka patatha zaka zambiri, wogwiritsa ntchito amatha kusintha zida zosinthira mosavuta pamsika wakomweko.
1. Chosintha ma frequency chimachokera ku kampani ya Damfoss.
2.Motor ndi ya mtundu wa Invertek kapena ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lowongolera ndi dzanja lokhala ndi boom up / boom down, boom forward / backward / Cross slides kuti musinthe tochi yowotcherera mmwamba kumanzere kumanja, Wire feeding, Wire back, Power Lights ndi E-stop.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Tikhozanso kuphatikiza chozungulira cholumikizira kapena cholumikizira cholumikizira ndi boom ya mzati kuti tikwaniritse cholumikizira chodziyimira chokha.
✧ Mapulojekiti Akale
Monga wopanga, timapanga chowongolera cha chitsulo choyambira pogwiritsa ntchito mbale zodulira, kuwotcherera, kukonza makina, mabowo obowolera, kusonkhanitsa, kupaka utoto ndi kuyesa komaliza.
Mwanjira imeneyi, tidzayang'anira njira zonse zopangira zomwe zili pansi pa dongosolo lathu loyang'anira khalidwe la ISO 9001:2015. Ndipo tidzaonetsetsa kuti makasitomala athu alandira zinthu zabwino kwambiri.










