Choyimitsa Chowotcherera cha VPE-3 chokhala ndi Kukula kwa Tebulo la 1400mm ndi Ma Chucks a 1200mm
✧ Chiyambi
1. Choyimira chowongolera chachizolowezi cha 3Ton chokhala ndi mulifupi wa tebulo la 1400mm.
2. Miyeso ya tebulo ndi kutalika kwa pakati imapezeka kuti igwiritsidwe ntchito mwamakonda.
3. Gulu lathu laukadaulo likhozanso kupanga tebulo la T-shot kukula, malo ndi mawonekedwe ake malinga ndi zomwe zili muzogwirira ntchito, kuti zikhale zosavuta kwa ogwiritsa ntchito kuyika chogwirira ntchito pa zoyika zathu zolumikizira.
4. Bokosi limodzi lolamulira lamanja lakutali ndi chiwongolero cha pedal cha phazi limodzi zidzatumizidwa pamodzi ndi makinawo.
5. Choyimilira kutalika kokhazikika, tebulo lozungulira lopingasa, zoyimilira kutalika zosinthika ndi manja kapena za hydraulic 3 axis zonse zikupezeka ku Weldsuccess Ltd.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | VPE-3 |
| Kutembenuza Mphamvu | 3000kg pazipita |
| M'mimba mwake wa tebulo | 1400 mm |
| Injini yozungulira | 1.5 kw |
| Liwiro lozungulira | 0.05-0.5 rpm |
| Mota yokhotakhota | 2.2 kw |
| Liwiro lopendekeka | 0.23 rpm |
| Ngodya yopendekera | 0~90°/ 0~120°digiri |
| Mtunda waukulu kwambiri wozungulira | 200 mm |
| Mtunda wapamwamba kwambiri wa mphamvu yokoka | 150 mm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 8m |
| Zosankha | Kuwotcherera chuck |
| Tebulo lopingasa | |
| Choyimira cha hydraulic cha axis zitatu |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
Zida zathu zonse zosinthira zimachokera ku kampani yotchuka yapadziko lonse lapansi, ndipo izi zithandiza kuti wogwiritsa ntchito athe kusintha zidazo mosavuta pamsika wawo wakomweko.
1. Chosintha ma frequency ndi cha mtundu wa Danfoss.
2. Injini ndi ya mtundu wa Invertek kapena ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lowongolera ndi dzanja lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la Kuzungulira, Kuzungulira Patsogolo, Kuzungulira Mmbuyo, Kupendekeka Mmwamba, Kupendekeka Pansi, Magetsi amagetsi ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
✧ Kupita Patsogolo kwa Ntchito
Kuyambira mu 2006, komanso kutengera njira yoyendetsera bwino ya ISO 9001:2015, timayang'anira ubwino wa zida zathu kuchokera ku mbale zoyambirira zachitsulo, kupita patsogolo kulikonse kopangidwa ndi woyang'anira kuti aziyang'anira. Izi zimatithandizanso kupeza bizinesi yambiri kuchokera kumsika wapadziko lonse lapansi.
Mpaka pano, zinthu zathu zonse zavomerezedwa ndi CE kupita ku msika waku Europe. Tikukhulupirira kuti zinthu zathu zikuthandizani pakupanga mapulojekiti anu.
✧ Mapulojekiti Akale



