Wolemera Wokhala ndi Chitoliro Chowotcherera cha Matani 10 Chokhala ndi Chiwonetsero Chowongolera Liwiro la Digito
✧ Chiyambi
1. Choyimitsa chowotcherera cha chigongono chimapangidwa makamaka ndi gawo lozungulira la tebulo logwirira ntchito ndi gawo lopendekera ndi makina owongolera magetsi.
2. Pogwiritsa ntchito injini yozungulira ndi yozungulira, choyimitsa chigongono chowotcherera chingathe kupanga chogwirira ntchito pamalo abwino kwambiri.
3. Kuzungulira kwa tebulo logwirira ntchito kumayendetsedwa ndi kusintha kwa ma frequency ochepa kuti pakhale liwiro labwino kwambiri lowotcherera.
4. Kugwiritsa ntchito bokosi lowongolera kutali kuti ligwire ntchito patali patebulo logwirira ntchito, kumathanso kulumikizana ndi makina ogwiritsira ntchito kuti ligwire ntchito yolumikizana.
5. Ikani pambali mawonekedwe kuti mugwire ntchito yolumikizana ndi manipulator ndi makina opachika odzipangira okha kuti mukwaniritse malo olumikizira okha.
6. Makampani ogwiritsira ntchito kuphatikiza chotengera choponderezera, zitsulo, mphamvu zamagetsi, makampani opanga mankhwala, kapangidwe ka makina ndi zitsulo.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | AHVPE-10 |
| Kutembenuza Mphamvu | 10000kg pazipita |
| M'mimba mwake wa tebulo | 2000 mm |
| Kusintha kutalika kwa pakati | Buku lopangidwa ndi bolt / Hydraulic |
| Injini yozungulira | 3 kw |
| Liwiro lozungulira | 0.05-0.5 rpm |
| Mota yokhotakhota | 4 kw |
| Liwiro lopendekeka | 0.14rpm |
| Ngodya yopendekera | 0~90°/ 0~120°digiri |
| Mtunda waukulu kwambiri wozungulira | 200 mm |
| Mtunda wapamwamba kwambiri wa mphamvu yokoka | 400 mm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 8m |
| Mtundu | Zosinthidwa |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
| Zosankha | Kuwotcherera chuck |
| Tebulo lopingasa | |
| Choyimira cha hydraulic cha axis zitatu |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
Pa bizinesi yapadziko lonse lapansi, Weldsuccess imagwiritsa ntchito mtundu wonse wotchuka wa zida zosinthira kuti zitsimikizire kuti zosinthira zolumikizira zolumikizira zimakhala ndi moyo wautali. Ngakhale zida zosinthira zitasweka patatha zaka zambiri, wogwiritsa ntchito amatha kusintha zida zosinthira mosavuta pamsika wakomweko.
1. Chosintha ma frequency chimachokera ku kampani ya Damfoss.
2.Motor ndi ya mtundu wa Invertek kapena ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
✧ Njira Yowongolera
1. Kawirikawiri malo owetera ndi bokosi lolamulira dzanja ndi lophimba phazi.
2. Bokosi la dzanja limodzi, wantchito amatha kuwongolera ntchito za Rotation Forward, Rotation Reverse, Emergency Stop, komanso kukhala ndi chiwonetsero cha liwiro lozungulira ndi magetsi amphamvu.
3. Kabati yonse yamagetsi yokonzera zolumikizira zolumikizira yopangidwa ndi Weldsuccess Ltd yokha. Zinthu zazikulu zamagetsi zonse ndi za Schneider.
4. Nthawi zina tinkagwiritsa ntchito chowongolera cha welding ndi ma gearbox a PLC ndi ma RV, omwe amatha kugwiritsidwa ntchito limodzi ndi loboti.
✧ Kupita Patsogolo kwa Ntchito
Monga wopanga, timapanga ma welding rotators kuchokera ku ma plates oyambilira achitsulo odulidwa, olumikizidwa, okonzedwa ndi makina, mabowo obowoledwa, osonkhanitsira, opaka utoto ndi mayeso omaliza.
Mwanjira imeneyi, tidzayang'anira njira zonse zopangira zomwe zili pansi pa dongosolo lathu loyang'anira khalidwe la ISO 9001:2015. Ndipo tidzaonetsetsa kuti makasitomala athu alandira zinthu zabwino kwambiri.
✧ Mapulojekiti Akale










