Choyimitsa Kuwotcherera cha Matani 20
✧ Chiyambi
Choyimitsa chowotcherera cha matani 20 ndi chida cholemera chomwe chimagwiritsidwa ntchito powotcherera kuti chiyike ndikuzungulira zida zazikulu ndi zolemera. Chapangidwa kuti chigwire zida zogwirira ntchito zolemera mpaka matani 20, zomwe zimapangitsa kuti zikhale zokhazikika, zoyendetsedwa bwino, komanso zolondola panthawi yowotcherera.
Nazi zina mwa zinthu zofunika kwambiri ndi makhalidwe a choyimitsa chowotcherera cha matani 20:
Kutha Kunyamula: Choyimitsacho chimatha kuthandizira ndikuzungulira zida zogwirira ntchito zomwe zimatha kulemera matani 20. Izi zimapangitsa kuti chikhale choyenera kugwira ntchito ndi zida zazikulu komanso zolemera, monga zotengera zopondereza, matanki, ndi zida zolemera zamakina.
Kapangidwe Kolimba: Choyimitsa cholumikizira chimapangidwa ndi zipangizo zolemera komanso chimango cholimba kuti chitsimikizire kukhazikika ndi kulimba pansi pa katundu wa workpiece. Izi zikuphatikizapo zinthu monga maziko olimba, ma bearing olemera, ndi zigawo za kapangidwe kake zolimba kwambiri.
Kutha Kuyika Malo: Choyimitsa chowotcherera cha matani 20 nthawi zambiri chimapereka zinthu zapamwamba zoyimitsa malo, monga kupendekera, kuzungulira, ndi kusintha kutalika. Kusintha kumeneku kumalola malo abwino kwambiri a chogwirira ntchito, zomwe zimathandiza kuwotcherera bwino komanso molondola.
Kuwongolera Kuzungulira: Choyimiliracho chimakhala ndi njira yowongolera yomwe imalola ogwiritsa ntchito kuwongolera molondola liwiro la kuzungulira ndi komwe ntchitoyo ikupita. Izi zimatsimikizira kuti kuwotcherera kumakhala kofanana komanso kofanana panthawi yonseyi.
Zinthu Zofunika Pachitetezo: Chitetezo ndi chinthu chofunikira kwambiri pa zida zowotcherera zolemera. Choyikapo chowotcherera cha matani 20 chingaphatikizepo zinthu monga chitetezo chowonjezera mphamvu, njira zoyimitsira mwadzidzidzi, ndi maloko otetezera kuti ateteze wogwiritsa ntchito ndi zidazo panthawi yogwira ntchito.
Gwero Lodalirika la Mphamvu: Kutengera kapangidwe kake, choyimitsa chowotcherera cha matani 20 chikhoza kuyendetsedwa ndi hydraulic, electric, kapena kuphatikiza machitidwe kuti apereke mphamvu yofunikira komanso kulondola kozungulira zida zolemera.
Choyimitsa chowotcherera cha matani 20 chimagwiritsidwa ntchito kwambiri m'mafakitale monga kupanga zombo, kupanga makina olemera, kupanga zombo zopondereza, ndi mapulojekiti akuluakulu omanga. Chimalola kuwotcherera kolondola komanso kogwira mtima kwa zigawo zolemera, kukonza zokolola ndi ubwino wa kuwotcherera.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | AHVPE-20 |
| Kutembenuza Mphamvu | 20000kg pazipita |
| M'mimba mwake wa tebulo | 2000 mm |
| Kusintha kutalika kwa pakati | Buku lopangidwa ndi bolt / Hydraulic |
| Injini yozungulira | 4kw |
| Liwiro lozungulira | 0.02-0.2 rpm |
| Mota yokhotakhota | 4 kw |
| Liwiro lopendekeka | 0.14rpm |
| Ngodya yopendekera | 0~90°/ 0~120°digiri |
| Mtunda waukulu kwambiri wozungulira | 200 mm |
| Mtunda wapamwamba kwambiri wa mphamvu yokoka | 400 mm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 8m |
| Mtundu | Zosinthidwa |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
| Zosankha | Kuwotcherera chuck |
| Tebulo lopingasa | |
| Choyimira cha hydraulic cha axis zitatu |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
Pa bizinesi yapadziko lonse lapansi, Weldsuccess imagwiritsa ntchito mtundu wonse wotchuka wa zida zosinthira kuti zitsimikizire kuti zosinthira zolumikizira zolumikizira zimakhala ndi moyo wautali. Ngakhale zida zosinthira zitasweka patatha zaka zambiri, wogwiritsa ntchito amatha kusintha zida zosinthira mosavuta pamsika wakomweko.
1. Chosintha ma frequency chimachokera ku kampani ya Damfoss.
2.Motor ndi ya mtundu wa Invertek kapena ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
✧ Njira Yowongolera
1. Kawirikawiri malo owetera ndi bokosi lolamulira dzanja ndi lophimba phazi.
2. Bokosi la dzanja limodzi, wantchito amatha kuwongolera ntchito za Rotation Forward, Rotation Reverse, Emergency Stop, komanso kukhala ndi chiwonetsero cha liwiro lozungulira ndi magetsi amphamvu.
3. Kabati yonse yamagetsi yokonzera zolumikizira zolumikizira yopangidwa ndi Weldsuccess Ltd yokha. Zinthu zazikulu zamagetsi zonse ndi za Schneider.
4. Nthawi zina tinkagwiritsa ntchito chowongolera cha welding ndi ma gearbox a PLC ndi ma RV, omwe amatha kugwiritsidwa ntchito limodzi ndi loboti.
✧ Kupita Patsogolo kwa Ntchito
Monga wopanga, timapanga ma welding rotators kuchokera ku ma plates oyambilira achitsulo odulidwa, olumikizidwa, okonzedwa ndi makina, mabowo obowoledwa, osonkhanitsira, opaka utoto ndi mayeso omaliza.
Mwanjira imeneyi, tidzayang'anira njira zonse zopangira zomwe zili pansi pa dongosolo lathu loyang'anira khalidwe la ISO 9001:2015. Ndipo tidzaonetsetsa kuti makasitomala athu alandira zinthu zabwino kwambiri.
✧ Mapulojekiti Akale







