Chowongolera Kuwotcherera cha AHVPE-1 Kutalika
✧ Chiyambi
Chosinthira kutalika kwa magiya awiri ozungulira chowongolera chowongolera ndi chowongolera ndi njira yoyambira yowongolera ndi kuzungulira zidutswa zogwirira ntchito. Chingathe kusintha kutalika kwa pakati malinga ndi kukula kwa zidutswa zogwirira ntchito.
Tebulo logwirira ntchito likhoza kuzunguliridwa (mu 360°) kapena kupendekeka (mu 0 – 90°) kuti ntchitoyo ilumikizidwe pamalo abwino kwambiri, ndipo liwiro lozungulira la injini ndi lolamulira la VFD.
Pa nthawi yopanga workshop yathu, nthawi zina timakhala ndi workpiece yayikulu, panthawiyi tidzafunika chowongolera chowongolera chokhala ndi kutalika kwapakati. Kenako chowongolera chowongolera kutalika chidzakhala chothandiza. Chikhoza kusintha kutalika ndi bolt yamanja. Kasitomala akhoza kusintha kutalika kwa chowongolera malinga ndi zidutswa zosiyanasiyana za ntchito.
Choyimitsa chowongolera kutalika kwenikweni chili ndi ma axis atatu, chimodzi ndi chozungulira chomwe chimasinthidwa liwiro. Chimodzi ndi chowongolera, ngodya yowongolera ikhoza kukhala madigiri 0-135. Choyimitsa chomaliza ndi chowongolera kutalika koyima.
Pakuwotcherera, liwiro lozungulira tebulo limasinthika, titha kusintha pang'onopang'ono kapena mwachangu momwe timafunira. Njira yozungulira imathanso kuyendetsedwa ndi pedal ya phazi, zomwe zimakhala zosavuta kwa ogwira ntchito pakuwotcherera.
Ma chuck atatu olumikizirana a jaw linkage amapezekanso a mapaipi osiyanasiyana, Weldsuccess idzayika ma chuck olumikizira okonzeka asanatumizidwe. Wogwiritsa ntchito akalandira katunduyo, amatha kugwiritsa ntchito mwachindunji.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | AHVPE-1 |
| Kutembenuza Mphamvu | 1000kg pazipita |
| M'mimba mwake wa tebulo | 1000 mm |
| Kusintha kutalika kwa pakati | Buku lopangidwa ndi bolt / Hydraulic |
| Injini yozungulira | 0.75 kw |
| Liwiro lozungulira | 0.05-0.5 rpm |
| Mota yokhotakhota | 1.1 kw |
| Liwiro lopendekeka | 0.67 rpm |
| Ngodya yopendekera | 0~90°/ 0~120°digiri |
| Mtunda waukulu kwambiri wozungulira | 150 mm |
| Mtunda wapamwamba kwambiri wa mphamvu yokoka | 100 mm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 8m |
| Zosankha | Kuwotcherera chuck |
| Tebulo lopingasa | |
| Choyimira cha hydraulic cha axis zitatu |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
Pa bizinesi yapadziko lonse lapansi, Weldsuccess imagwiritsa ntchito mtundu wonse wotchuka wa zida zosinthira kuti zitsimikizire kuti zosinthira zolumikizira zolumikizira zimakhala ndi moyo wautali. Ngakhale zida zosinthira zitasweka patatha zaka zambiri, wogwiritsa ntchito amatha kusintha zida zosinthira mosavuta pamsika wakomweko.
1. Chosintha ma frequency chimachokera ku kampani ya Damfoss.
2.Motor ndi ya mtundu wa Invertek kapena ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
✧ Njira Yowongolera
1. Kawirikawiri malo owetera ndi bokosi lolamulira dzanja ndi lophimba phazi.
2. Bokosi la dzanja limodzi, wantchito amatha kuwongolera ntchito za Rotation Forward, Rotation Reverse, Emergency Stop, komanso kukhala ndi chiwonetsero cha liwiro lozungulira ndi magetsi amphamvu.
3. Kabati yonse yamagetsi yokonzera zolumikizira zolumikizira yopangidwa ndi Weldsuccess Ltd yokha. Zinthu zazikulu zamagetsi zonse ndi za Schneider.
4. Nthawi zina tinkagwiritsa ntchito chowongolera cha welding ndi ma gearbox a PLC ndi ma RV, omwe amatha kugwiritsidwa ntchito limodzi ndi loboti.
✧ Kupita Patsogolo kwa Ntchito
Monga wopanga, timapanga ma welding rotators kuchokera ku ma plates oyambilira achitsulo odulidwa, olumikizidwa, okonzedwa ndi makina, mabowo obowoledwa, osonkhanitsira, opaka utoto ndi mayeso omaliza.
Mwanjira imeneyi, tidzayang'anira njira zonse zopangira zomwe zili pansi pa dongosolo lathu loyang'anira khalidwe la ISO 9001:2015. Ndipo tidzaonetsetsa kuti makasitomala athu alandira zinthu zabwino kwambiri.
✧ Mapulojekiti Akale








