Choyimitsa Choyeretsera cha matani awiri chokhala ndi 600mm Chuck
✧ Chiyambi
1. Choyimitsa chathu cholumikizira ndi chuck zitatu chidzakhala chothandiza kwambiri pakulumikiza mapaipi ndi ma flanges.
2. Choyimira chowongolera cha 2Ton chomwe chimalola kuyika ngodya yokhazikika ndi madigiri 0-90, ndipo malinga ndi pempho la kasitomala, chingakhalenso madigiri 0-135.
3. Ndi tebulo la mainchesi 1300mm, liwiro lozungulira lidzakhala 0.12-1.2 rpm, liwiro lozungulira limakhala ndi kuwerenga kwa digito komanso limasinthidwa pa bokosi lowongolera lamanja lakutali malinga ndi zofunikira zowotcherera.
4. Chosinthira cha pedal cha phazi limodzi chimaperekedwa pamodzi kuti chiwongolere njira yozungulira yowotcherera pamanja nthawi zina.
5. Utoto wopaka utoto wokonzedwa bwino umapezeka ku Weldsuccess Ltd.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | VPE-2 |
| Kutembenuza Mphamvu | 2000kg pazipita |
| M'mimba mwake wa tebulo | 1200 mm |
| Injini yozungulira | 1.1 kw |
| Liwiro lozungulira | 0.05-0.5 rpm |
| Mota yokhotakhota | 1.5 kw |
| Liwiro lopendekeka | 0.67 rpm |
| Ngodya yopendekera | 0~90°/ 0~120°digiri |
| Mtunda waukulu kwambiri wozungulira | 150 mm |
| Mtunda wapamwamba kwambiri wa mphamvu yokoka | 100 mm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 8m |
| Zosankha | Kuwotcherera chuck |
| Tebulo lopingasa | |
| Choyimira cha hydraulic cha axis zitatu |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
1. Kuti muwongolere liwiro lozungulira, chosinthira ma frequency drive ndi mtundu wa Danfoss.
2. Mota yozungulira ndi yopendekera ndi ya Invertek yokhala ndi chilolezo cha CE.
3. Zinthu zamagetsi zowongolera ndi zochokera ku Schneider.
4. Zida zonse zosinthira zimatha kusinthidwa mosavuta kwa ogwiritsa ntchito pamsika wawo wakomweko.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lowongolera ndi dzanja lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la Kuzungulira, Kuzungulira Patsogolo, Kuzungulira Mmbuyo, Kupendekeka Mmwamba, Kupendekeka Pansi, Magetsi amagetsi ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
✧ Kupita Patsogolo kwa Ntchito
Monga wopanga, timapanga choyikiramo zolumikizira kuchokera ku mbale zoyambirira zachitsulo zodulira, kuwotcherera, kukonza makina, mabowo obowolera, kusonkhanitsa, kupaka utoto ndi kuyesa komaliza.
Mwanjira imeneyi, tidzayang'anira njira zonse zopangira zomwe zili pansi pa dongosolo lathu loyang'anira khalidwe la ISO 9001:2015. Ndipo tidzaonetsetsa kuti makasitomala athu alandira zinthu zabwino kwambiri.
✧ Mapulojekiti Akale



