Choyimitsa Chowotcherera cha 100kg ndi 1000kg
✧ Chiyambi
Choyimitsa chowotcherera cha 100kg ndi chipangizo chomwe chimagwiritsidwa ntchito powotcherera kuti chiyike ndikuzungulira zida zogwirira ntchito zolemera mpaka 100 kg.
Choyimitsa chowotcherera cha 1000kg ndi chipangizo chomwe chimagwiritsidwa ntchito powotcherera kuti chiyike ndikuzungulira zida zogwirira ntchito zolemera mpaka 1-t0n (1,000 kg).
Kugwiritsa ntchito choyikapo cholumikizira cha mphamvu imeneyi kumawonjezera magwiridwe antchito ndi kulondola kwa ntchito zolumikizira. Kumapereka nsanja yokhazikika yoyikira chogwirira ntchito, kulola olumikizira kuti agwire ntchito kuchokera mbali zosiyanasiyana ndikupeza mtundu wolumikizira wokhazikika.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | VPE-1 |
| Kutembenuza Mphamvu | 1000kg pazipita |
| M'mimba mwake wa tebulo | 1000 mm |
| Injini yozungulira | 0.75 kw |
| Liwiro lozungulira | 0.05-0.5 rpm |
| Mota yokhotakhota | 1.1 kw |
| Liwiro lopendekeka | 0.67 rpm |
| Ngodya yopendekera | 0~90°/ 0~120°digiri |
| Mtunda waukulu kwambiri wozungulira | 150 mm |
| Mtunda wapamwamba kwambiri wa mphamvu yokoka | 100 mm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 8m |
| Zosankha | Kuwotcherera chuck |
| Tebulo lopingasa | |
| Choyimira cha hydraulic cha axis zitatu |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
Pa bizinesi yapadziko lonse lapansi, Weldsuccess imagwiritsa ntchito mtundu wonse wotchuka wa zida zosinthira kuti zitsimikizire kuti zosinthira zolumikizira zolumikizira zimakhala ndi moyo wautali. Ngakhale zida zosinthira zitasweka patatha zaka zambiri, wogwiritsa ntchito amatha kusintha zida zosinthira mosavuta pamsika wakomweko.
1. Chosintha ma frequency chimachokera ku kampani ya Damfoss.
2.Motor ndi ya mtundu wa Invertek kapena ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lowongolera ndi dzanja lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la Kuzungulira, Kuzungulira Patsogolo, Kuzungulira Mmbuyo, Kupendekeka Mmwamba, Kupendekeka Pansi, Magetsi amagetsi ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
✧ Kupita Patsogolo kwa Ntchito
Monga wopanga, timapanga choyikiramo zolumikizira kuchokera ku mbale zoyambirira zachitsulo zodulira, kuwotcherera, kukonza makina, mabowo obowolera, kusonkhanitsa, kupaka utoto ndi kuyesa komaliza.
Mwanjira imeneyi, tidzayang'anira njira zonse zopangira zomwe zili pansi pa dongosolo lathu loyang'anira khalidwe la ISO 9001:2015. Ndipo tidzaonetsetsa kuti makasitomala athu alandira zinthu zabwino kwambiri.
✧ Mapulojekiti Akale





