Choyimitsa Chowotcherera cha VPE-1
✧ Chiyambi
1. Cholumikizira cha gear cha 2 axis chokhazikika ndi njira yoyambira yochepetsera ndi kuzungulira zidutswa za ntchito.
2. Tebulo logwirira ntchito likhoza kuzunguliridwa (mu 360°) kapena kupendekeka (mu 0 - 90°) zomwe zimathandiza kuti chidutswa chogwirira ntchito chilumikizidwe pamalo abwino kwambiri, ndipo liwiro lozungulira la injini ndi lolamulira VFD.
3. Pa nthawi yowotcherera, titha kusintha liwiro lozungulira malinga ndi zomwe tikufuna. Liwiro lozungulira lidzakhala lowonetsedwa pa digito pa bokosi lowongolera lamanja lakutali.
4. Malinga ndi kusiyana kwa m'mimba mwake wa chitoliro, imathanso kukhazikitsa zingwe zitatu za jaw kuti zigwire chitolirocho.
5. Choyimilira kutalika kokhazikika, tebulo lozungulira lopingasa, zoyimilira kutalika zosinthika ndi manja kapena za hydraulic 3 axis zonse zikupezeka ku Weldsuccess Ltd.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | VPE-1 |
| Kutembenuza Mphamvu | 1000kg pazipita |
| M'mimba mwake wa tebulo | 1000 mm |
| Injini yozungulira | 0.75 kw |
| Liwiro lozungulira | 0.05-0.5 rpm |
| Mota yokhotakhota | 1.1 kw |
| Liwiro lopendekeka | 0.67 rpm |
| Ngodya yopendekera | 0~90°/ 0~120°digiri |
| Mtunda waukulu kwambiri wozungulira | 150 mm |
| Mtunda wapamwamba kwambiri wa mphamvu yokoka | 100 mm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 8m |
| Zosankha | Kuwotcherera chuck |
| Tebulo lopingasa | |
| Choyimira cha hydraulic cha axis zitatu |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
Pa bizinesi yapadziko lonse lapansi, Weldsuccess imagwiritsa ntchito mtundu wonse wotchuka wa zida zosinthira kuti zitsimikizire kuti zosinthira zolumikizira zolumikizira zimakhala ndi moyo wautali. Ngakhale zida zosinthira zitasweka patatha zaka zambiri, wogwiritsa ntchito amatha kusintha zida zosinthira mosavuta pamsika wakomweko.
1. Chosintha ma frequency chimachokera ku kampani ya Damfoss.
2.Motor ndi ya mtundu wa Invertek kapena ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lowongolera ndi dzanja lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la Kuzungulira, Kuzungulira Patsogolo, Kuzungulira Mmbuyo, Kupendekeka Mmwamba, Kupendekeka Pansi, Magetsi amagetsi ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
✧ Kupita Patsogolo kwa Ntchito
Monga wopanga, timapanga choyikiramo zolumikizira kuchokera ku mbale zoyambirira zachitsulo zodulira, kuwotcherera, kukonza makina, mabowo obowolera, kusonkhanitsa, kupaka utoto ndi kuyesa komaliza.
Mwanjira imeneyi, tidzayang'anira njira zonse zopangira zomwe zili pansi pa dongosolo lathu loyang'anira khalidwe la ISO 9001:2015. Ndipo tidzaonetsetsa kuti makasitomala athu alandira zinthu zabwino kwambiri.
✧ Mapulojekiti Akale



