VPE-0.3 Manual Tilting 0-90 Degree Welding Positioner
✧ Chiyambi
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | VPE-0.3 |
| Kutembenuza Mphamvu | 300kg pazipita |
| M'mimba mwake wa tebulo | 600 mm |
| Injini yozungulira | 0.37 kw |
| Liwiro lozungulira | 0.3-3 rpm |
| Mota yokhotakhota | Buku lamanja |
| Liwiro lopendekeka | Buku lamanja |
| Ngodya yopendekera | 0~90° |
| Mtunda waukulu kwambiri wozungulira | 50 mm |
| Mtunda wapamwamba kwambiri wa mphamvu yokoka | 50 mm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 8m |
| Zosankha | Kuwotcherera chuck |
| Tebulo lopingasa | |
| Choyimira cha hydraulic cha axis zitatu |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
Pa bizinesi yapadziko lonse lapansi, Weldsuccess imagwiritsa ntchito mtundu wonse wotchuka wa zida zosinthira kuti zitsimikizire kuti zosinthira zolumikizira zolumikizira zimakhala ndi moyo wautali. Ngakhale zida zosinthira zitasweka patatha zaka zambiri, wogwiritsa ntchito amatha kusintha zida zosinthira mosavuta pamsika wakomweko.
1. Chosintha ma frequency chimachokera ku kampani ya Damfoss.
2.Motor ndi ya mtundu wa Invertek kapena ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lowongolera ndi dzanja lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la Kuzungulira, Kuzungulira Patsogolo, Kuzungulira Mmbuyo, Kupendekeka Mmwamba, Kupendekeka Pansi, Magetsi amagetsi ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
✧ Kupita Patsogolo kwa Ntchito
Monga wopanga, timapanga choyikiramo zolumikizira kuchokera ku mbale zoyambirira zachitsulo zodulira, kuwotcherera, kukonza makina, mabowo obowolera, kusonkhanitsa, kupaka utoto ndi kuyesa komaliza.
Mwanjira imeneyi, tidzayang'anira njira zonse zopangira zomwe zili pansi pa dongosolo lathu loyang'anira khalidwe la ISO 9001:2015. Ndipo tidzaonetsetsa kuti makasitomala athu alandira zinthu zabwino kwambiri.
✧ Chifukwa Chake Muyenera Kusankha Ife
Kuyambira mu 2006, tadutsa njira yoyendetsera bwino ya ISO 9001:2015, timayang'anira ubwino kuyambira pa mbale zoyambirira zachitsulo. Gulu lathu logulitsa likapereka oda ku gulu lopanga, nthawi yomweyo lidzafunanso kuwunika khalidwe kuyambira pa mbale yoyambirira yachitsulo mpaka kupita patsogolo kwa zinthu zomaliza. Izi zidzaonetsetsa kuti zinthu zathu zikukwaniritsa zosowa za makasitomala.
Nthawi yomweyo, zinthu zathu zonse zidavomerezedwa ndi CE kuyambira mu 2012, kotero titha kutumiza kunja ku msika wa Europeam momasuka.
✧ Mapulojekiti Akale




