Choyimitsa Chowotcherera cha 600kg
✧ Chiyambi
Choyimitsa chowotcherera cha 600kg ndi chipangizo chapadera chomwe chimagwiritsidwa ntchito powotcherera kuti chiyike ndikuzungulira zidutswa zogwirira ntchito. Chapangidwa kuti chigwire zidutswa zogwirira ntchito zolemera mpaka makilogalamu 600 (kg) kapena matani 0.6, zomwe zimapangitsa kuti zikhale zokhazikika komanso zoyendetsedwa bwino panthawi yowotcherera.
Nazi zina mwa zinthu zofunika kwambiri ndi makhalidwe a choyimitsa chowotcherera cha 600kg:
Kutha Kunyamula: Choyimitsacho chimatha kuchirikiza ndi kuzungulira zida zogwirira ntchito zomwe zimatha kulemera kwambiri mpaka 600kg. Izi zimapangitsa kuti chikhale choyenera kugwira zida zazing'ono mpaka zapakati pogwiritsira ntchito zowotcherera.
Kuwongolera Kuzungulira: Choyika cholumikizira nthawi zambiri chimakhala ndi njira yowongolera yomwe imalola ogwiritsa ntchito kuwongolera liwiro la kuzungulira ndi komwe akupita. Izi zimathandiza kuwongolera bwino malo ndi kayendedwe ka chogwirira ntchito panthawi yolumikizira.
Malo Osinthika: Malo osinthira nthawi zambiri amakhala ndi njira zosinthira, monga kupendekera, kuzungulira, ndi kusintha kutalika. Kusintha kumeneku kumalola malo abwino kwambiri a ntchito, kuonetsetsa kuti malo olumikizirana a weld ndi osavuta kuwapeza komanso kukonza bwino ntchito yolumikizirana.
Kapangidwe Kolimba: Choyimitsa nthawi zambiri chimapangidwa ndi zinthu zolimba kuti zitsimikizire kukhazikika komanso kulimba panthawi yogwira ntchito. Chapangidwa kuti chipereke malo otetezeka ogwiritsira ntchito zolumikizira, kuonetsetsa kuti chogwiriracho chimakhala chokhazikika komanso cholunjika bwino.
Kapangidwe Kakang'ono: Choyikapo chowotcherera cha 600kg nthawi zambiri chimakhala chocheperako, zomwe zimapangitsa kuti chikhale choyenera malo ogwirira ntchito ang'onoang'ono kapena ntchito zomwe zili ndi malo ochepa. Kapangidwe kake kakang'ono kamalola kuti zikhale zosavuta kusuntha ndikuphatikizana ndi zida zowotcherera zomwe zilipo.
Choyimitsa chowotcherera cha 600kg chimagwiritsidwa ntchito kwambiri m'mafakitale osiyanasiyana, kuphatikizapo m'masitolo opanga zinthu, kupanga magalimoto, komanso ntchito zowotcherera zopepuka mpaka zapakatikati. Chimathandiza kukwaniritsa kuwotcherera kolondola komanso kogwira mtima mwa kupereka malo olamulira komanso kuzungulira kwa zinthu zogwirira ntchito.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | HBJ-06 |
| Kutembenuza Mphamvu | 600kg pazipita |
| M'mimba mwake wa tebulo | 1000 mm |
| Injini yozungulira | 0.75 kw |
| Liwiro lozungulira | 0.09-0.9 rpm |
| Mota yokhotakhota | 0.75 kw |
| Liwiro lopendekeka | 1.1 rpm |
| Ngodya yopendekera | 0~90°/ 0~120°digiri |
| Mtunda waukulu kwambiri wozungulira | 150 mm |
| Mtunda wapamwamba kwambiri wa mphamvu yokoka | 100 mm |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 8m |
| Zosankha | Kuwotcherera chuck |
| Tebulo lopingasa | |
| Choyimira chozungulira 3 |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
Pa bizinesi yapadziko lonse lapansi, Weldsuccess imagwiritsa ntchito mtundu wonse wotchuka wa zida zosinthira kuti zitsimikizire kuti zosinthira zolumikizira zolumikizira zimakhala ndi moyo wautali. Ngakhale zida zosinthira zitasweka patatha zaka zambiri, wogwiritsa ntchito amatha kusintha zida zosinthira mosavuta pamsika wakomweko.
1. Chosintha ma frequency chimachokera ku kampani ya Damfoss.
2.Motor ndi ya mtundu wa Invertek kapena ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lowongolera ndi dzanja lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la Kuzungulira, Kuzungulira Patsogolo, Kuzungulira Mmbuyo, Kupendekeka Mmwamba, Kupendekeka Pansi, Magetsi amagetsi ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
✧ Kupita Patsogolo kwa Ntchito
Monga wopanga, timapanga choyikiramo zolumikizira kuchokera ku mbale zoyambirira zachitsulo zodulira, kuwotcherera, kukonza makina, mabowo obowolera, kusonkhanitsa, kupaka utoto ndi kuyesa komaliza.
Mwanjira imeneyi, tidzayang'anira njira zonse zopangira zomwe zili pansi pa dongosolo lathu loyang'anira khalidwe la ISO 9001:2015. Ndipo tidzaonetsetsa kuti makasitomala athu alandira zinthu zabwino kwambiri.
✧ Mapulojekiti Akale




