Chozungulira Chowotcherera cha LPP-01
✧ Chiyambi
Dongosolo lodulira lolumikizira la tani imodzi ndi chipangizo chapadera chomwe chimagwiritsidwa ntchito poyika ndi kuzungulira zida zogwirira ntchito zolemera mpaka tani imodzi (1,000 kg) panthawi yogwiritsa ntchito zodulira.
Zinthu zazikulu ndi luso la makina odulira olemera matani 1 ndi izi:
- Kutha Kunyamula:
- Dongosolo lodulira lolumikizirana lapangidwa kuti lizitha kugwira ndikuzungulira zida zogwirira ntchito zokhala ndi kulemera kwakukulu kwa matani 1 (1,000 kg).
- Izi zimapangitsa kuti ikhale yoyenera kugwiritsidwa ntchito m'mafakitale akuluakulu, monga zotengera zopondereza, zida zolemera zamakina, ndi zinthu zazikulu zopangidwa ndi zitsulo.
- Kapangidwe ka Roller:
- Dongosolo la mawotchi odulira matani atatu nthawi zambiri limakhala ndi mawotchi oyendetsedwa ndi mphamvu omwe amapereka chithandizo chofunikira komanso kuzungulira kwa ntchitoyo.
- Ma rollers amapangidwa ndi zipangizo zolimba kwambiri ndipo amaikidwa kuti atsimikizire kuti malo ogwirira ntchito olemerawo ndi okhazikika komanso olamulidwa.
- Kusintha kwa Kuzungulira ndi Kupendekeka:
- Dongosolo lothandizira kulowetsa zitsulo nthawi zambiri limapereka mphamvu zozungulira komanso zopindika.
- Kuzungulira kumathandiza kuti ntchito yogwirira ntchito ikhale yofanana komanso yowongoleredwa panthawi yowotcherera.
- Kusintha kwa malekezero kumathandiza kuti ntchitoyo iyende bwino, zomwe zimathandiza kuti wowotcherera azitha kuwona bwino komanso kuti azitha kugwiritsa ntchito bwino.
- Kuthamanga Koyenera ndi Kulamulira Malo:
- Dongosolo la welding roller lapangidwa kuti lipereke ulamuliro wolondola pa liwiro ndi malo a workpiece yozungulira.
- Izi zimachitika kudzera mu zinthu monga ma drive osinthasintha, zizindikiro za malo a digito, ndi machitidwe apamwamba owongolera.
- Kuchulukitsa Kubereka:
- Kuyika bwino malo ndi kuzungulira kwa makina odulira olemera matani 1 kungathandize kukulitsa ntchito mwa kuchepetsa nthawi ndi khama lofunikira kuti muyike ndikuyendetsa ntchitoyo.
- Kapangidwe Kolimba Ndi Kolimba:
- Dongosolo lodulira lolumikizirana limapangidwa ndi zipangizo zolemera komanso chimango cholimba kuti chipirire katundu wolemera komanso kupsinjika kwa ntchito zogwirira ntchito za tani imodzi.
- Zinthu monga ma rollers olimbikitsidwa, ma bearing amphamvu kwambiri, ndi maziko okhazikika zimathandiza kuti ikhale yodalirika komanso yolimba.
- Zinthu Zotetezeka:
- Chitetezo ndi chinthu chofunikira kwambiri pakupanga makina odulira olumikizirana a tani imodzi.
- Zinthu zodziwika bwino zachitetezo zimaphatikizapo njira zoyimitsa mwadzidzidzi, chitetezo chochulukirapo, kuyika bwino, ndi chitetezo cha wogwiritsa ntchito kuti atsimikizire kuti ntchitoyo ikuyenda bwino.
- Kugwirizana ndi Zipangizo Zowotcherera:
- Dongosolo la welding roller lapangidwa kuti ligwirizane bwino ndi zida zosiyanasiyana zowetera, monga MIG, TIG, kapena makina owetera a arc omwe ali pansi pa madzi.
- Izi zimatsimikizira kuti ntchito ikuyenda bwino komanso mogwira mtima panthawi yolumikiza zigawo zazikulu.
Dongosolo la welding roller la tani imodzi limagwiritsidwa ntchito kwambiri m'mafakitale monga kupanga zombo, kupanga makina olemera, kupanga zombo zopanikizika, ndi mapulojekiti akuluakulu opangira zitsulo. Limathandizira welding yolondola komanso yolondola ya zogwirira ntchito zolemera, kukonza zokolola ndi ubwino wa welding pamene limachepetsa kufunika kogwiritsa ntchito ndi kuyika malo pamanja.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | Chodulira Chowotcherera cha LPP-01 |
| Kutembenuza Mphamvu | tani imodzi yokha |
| Kukweza Mphamvu-Drive | 500kgs pazipita |
| Kutsegula Mphamvu-Wosagwira Ntchito | 500kgs pazipita |
| Kukula kwa chotengera | 300 ~ 1200mm |
| Sinthani Njira | Kusintha kwa bolt |
| Mphamvu Yozungulira Magalimoto | 500W |
| Liwiro Lozungulira | Chiwonetsero cha digito cha 100-4000mm/mphindi |
| Kuwongolera liwiro | Dalaivala wa pafupipafupi wosinthasintha |
| Mawilo ozungulira | Chitsulo chophimbidwa ndi mtundu wa PU |
| Dongosolo lowongolera | Bokosi lolamulira dzanja lakutali & chosinthira cha phazi |
| Mtundu | RAL3003 YOFIIRA & 9005 YAKUDA / Yosinthidwa |
| Zosankha | Kuchuluka kwakukulu kwa mainchesi |
| Maziko a mawilo oyenda ndi injini | |
| Bokosi lolamulira lamanja lopanda zingwe |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
Pa bizinesi yapadziko lonse lapansi, Weldsuccess imagwiritsa ntchito mtundu wonse wotchuka wa zida zosinthira kuti zitsimikizire kuti zosinthira zolumikizira zolumikizira zimakhala ndi moyo wautali. Ngakhale zida zosinthira zitasweka patatha zaka zambiri, wogwiritsa ntchito amatha kusintha zida zosinthira mosavuta pamsika wakomweko.
1. Chosintha ma frequency chimachokera ku kampani ya Damfoss.
2.Motor ndi ya mtundu wa Invertek kapena ABB.
3. Zinthu zamagetsi ndi mtundu wa Schneider.
✧ Njira Yowongolera
1. Bokosi lowongolera ndi dzanja lokhala ndi chiwonetsero cha liwiro la kuzungulira, Forward, Reverse, Power Lights ndi Emergency Stop functions.
2. Kabati yayikulu yamagetsi yokhala ndi switch yamagetsi, Magetsi, Alamu, Kubwezeretsa magwiridwe antchito ndi ntchito zoyimitsa mwadzidzidzi.
3. Chipinda chopondera mapazi kuti chiziwongolera momwe chikuyendera.
4. Bokosi lolamulira lamanja lopanda waya likupezeka ngati pakufunika.
✧ Chifukwa Chake Muyenera Kusankha Ife
Weldsuccess imagwira ntchito kuchokera ku malo opangira zinthu omwe ali ndi kampani, malo okwana masikweya mita 25,000 a mafakitale ndi malo ogwirira ntchito.
Timatumiza katundu wathu kumayiko 45 padziko lonse lapansi ndipo timanyadira kukhala ndi mndandanda waukulu komanso wokulirakulira wa makasitomala, ogwirizana nawo komanso ogulitsa m'makontinenti 6.
Malo athu apamwamba kwambiri amagwiritsa ntchito malo opangira ma robotic ndi malo ogwiritsira ntchito makina a CNC kuti awonjezere phindu, zomwe zimabwezedwa kwa makasitomala kudzera mu ndalama zochepa zopangira.
✧ Kupita Patsogolo kwa Ntchito
Kuyambira mu 2006, tadutsa njira yoyendetsera bwino ya ISO 9001:2015, timayang'anira ubwino kuyambira pa mbale zoyambirira zachitsulo. Gulu lathu logulitsa likapereka oda ku gulu lopanga, nthawi yomweyo lidzafunanso kuwunika khalidwe kuyambira pa mbale yoyambirira yachitsulo mpaka kupita patsogolo kwa zinthu zomaliza. Izi zidzaonetsetsa kuti zinthu zathu zikukwaniritsa zosowa za makasitomala.
Nthawi yomweyo, zinthu zathu zonse zidavomerezedwa ndi CE kuyambira mu 2012, kotero titha kutumiza kunja ku msika wa Europeam momasuka.
✧ Mapulojekiti Akale








