3030 Column Boom yokhala ndi Camera Monitor ndi Laser Pointer
✧ Chiyambi
Wotchingira mawotchi a ...
Boom ya mzati yokhala ndi zida zina zosinthira za laser pointer, kamera monitor ndi flux recovery system. Dongosolo lonse la welding lidzapangitsa kuti welding ya msoko mkati ndi kunja kwa thanki ikhale yosavuta.
1. Kuwotcherera kolimba kwa ma column boom kumagwiritsidwa ntchito kwambiri pa nsanja ya mphepo, zombo zopanikizika ndi matanki akunja ndi mkati mwa longitudinal seam welding kapena girth welding. Kuwotcherera kumeneku kudzachitika zokha mukamagwiritsa ntchito limodzi ndi makina athu ozungulira ma welding.
2. Kugwiritsa ntchito pamodzi ndi zoyikapo zolumikizira kudzakhala kosavuta kuwotcherera ma flanges.
3. Malinga ndi kutalika kwa zidutswa zogwirira ntchito, timapanganso boom ya mzati yokhala ndi mawilo oyendayenda. Chifukwa chake imapezekanso pakuwotcherera msoko wautali wautali.
4. Pa boom ya cholumikizira cholumikizira, titha kukhazikitsa gwero lamagetsi la MIG, gwero lamagetsi la SAW komanso gwero lamagetsi la AC/DC tandem.
5. Dongosolo la boom la mizati yolumikizira likukwezedwa ndi unyolo wolumikizira kawiri. Lilinso ndi dongosolo loletsa kugwa kuti liwonetsetse kuti kugwiritsa ntchito ngakhale unyolo wosweka kukhale kotetezeka.
6. Makina obwezeretsa ma flux, chowunikira kamera yolumikizira ndi chowunikira cha laser zonse zilipo kuti mugwiritse ntchito makina olumikizira okha. Mutha kutitumizira imelo kuti tigwiritse ntchito kanemayo.
✧ Mfundo Yaikulu
| Chitsanzo | MD 3030 C&B |
| Kulemera kwa katundu kumapeto kwa boom | 250kg |
| Ulendo wowongoka kwambiri | 3000 mm |
| Liwiro loyima la boom | 1100 mm/mphindi |
| Ulendo wozungulira wozungulira | 3000 mm |
| Liwiro la boon lolunjika | 175-1750 mm/mphindi VFD |
| Boom end cross slide | Mota 150*150 mm |
| Kuzungulira | ±180° Yogwiritsidwa ntchito pamanja yokhala ndi loko |
| Njira yoyendayenda | Ulendo wamagetsi |
| Voteji | 380V ± 10% 50Hz 3Phase |
| Dongosolo lowongolera | Chingwe chowongolera kutali cha 10m |
| Mtundu | RAL 3003 RED+9005 Wakuda |
| Zosankha-1 | Cholozera cha laser |
| Zosankha -2 | Chowunikira kamera |
| Zosankha-3 | Makina obwezeretsa Flux |
✧ Mtundu wa Zida Zosinthira
1. Mota ya elevator brake motor ndi boom variable frequency motor ndi ya Invertek yokhala ndi chilolezo cha CE.
2. Variable Frequency Driver ndi ya Schneider kapena Danfoss, yokhala ndi chilolezo cha CE ndi UL.
3. Zida zonse zosinthira za chitsulo chosungunula zitha kusinthidwa mosavuta ngati zawonongeka patatha zaka zingapo pamsika wapafupi.
✧ Njira Yowongolera
1. Chikepe choteteza ku kugwa kwa mzati chokhala ndi makina oteteza ku kugwa kuti chitsimikizire kuti chikugwira ntchito bwino. Magalimoto onse oteteza ku kugwa kwa mzati adayesa makina oteteza ku kugwa asanaperekedwe kwa ogwiritsa ntchito.
2. Galimoto yoyenda nayonso yokhala ndi chogwirira chachitetezo choyenda pa njanji pamodzi kuti ulendowo usagwe.
3. Chigawo chilichonse chimayatsa ndi nsanja yopezera mphamvu.
4. Makina obwezeretsa ma flux ndi gwero lamagetsi zitha kuphatikizidwa pamodzi.
5. Boom ya mzati yokhala ndi bokosi limodzi lolamulira lamanja lakutali kuti liwongolere boom mmwamba / pansi / pita patsogolo ndi kumbuyo ndikuyenda patsogolo ndi kumbuyo.
6. Ngati boom ya mzati yokhala ndi gwero lamagetsi la SAW yaphatikizidwa, bokosi lamanja lakutali lilinso ndi ntchito yoyambira kuwotcherera, kuyimitsa kuwotcherera, chakudya cha waya ndi waya wobwerera ndi zina zotero.
✧ Mapulojekiti Akale
Monga wopanga, timapanga chowongolera cha chitsulo choyambira pogwiritsa ntchito mbale zodulira, kuwotcherera, kukonza makina, mabowo obowolera, kusonkhanitsa, kupaka utoto ndi kuyesa komaliza.
Mwanjira imeneyi, tidzayang'anira njira zonse zopangira zomwe zili pansi pa dongosolo lathu loyang'anira khalidwe la ISO 9001:2015. Ndipo tidzaonetsetsa kuti makasitomala athu alandira zinthu zabwino kwambiri.








